Đại học FPT.

Z

zzgingzz

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ai có kinh nghiệm ôn thi FPT thì giúp mình với. Hix, chẳng có tài liệu học ôn gì cả. Cho mình hỏi luôn mấy anh chị học FPT hồi trước ôn thi bằng tài liệu gì vậy. Thi đại học thường còn có sách mà học, đằng này thì.... Chẳng biết phải học kiểu gì hết. Kiểu cách ra đề cũng lạ hoắc.:(:confused:

L

lamanhnt

Lạ mới hay chứ. Cậu nên trang chủ của FPT chỗ giáo dục down cái đề mẫu thi hàng năm về. Đề kiểm tra logic nên chắc có gì thì thể hiện nấy. Còn cả viết một bài luận nữa:D

L

linhdangvan

nếu em đậu dc kì thi của FPT thì chỉ cần điểm thi đại học trên điểm sàn của bộ là thẳng buớc vào truơng thôi! chúc em thành công!!!!!!!!!!!!!!!!(hình nhu nam ngoái lấy 52 điểm luận văn+toán logic,nhung chủ yếu là điểm toán thôi em à! văn có thể em dc duới 10 nhưng điểm quyết định là toán!!!!:D rất may :D)

L

lamanhnt

Một điều nữa là về vấn đề học phí, so với các trường khác thì hơi cao một tí. Nhưng mà giá cả và chất lượng chắc cũng tương xứng với cách thu học phí quốc tế như vậy.

Top Bottom