Đã bao giờ bạn gặp tình huống như tớ chưa?

P

phuongthuy_tx

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Câu ấy là bạn thân của tớ, tớ sẽ chẳng bao giờ phát hiện ra tình cảm của mình nếu như...cậu ấy ko nói rầng cậu ấy thick một trong những người đã tỏ tình vs câu ấy trước đây. Tớ thật sự sock,sau đó, tớ đã cho câu ấy bik tình cảm của tớ. Cậu ất cũng rất bất ngờ va bảo rằng cậu ấy cũng thick tớ, nhưng chỉ vi` tớ cứ ghán ghép cậu ấy vs cô bạn kia nên việc mới thành ra như thế. Bây giơ`, tớ đang rất khó xử ko bik nên giải quyết việc này ntn vì, cô bạn kia rất rất thick cậu ấy, bản thân tớ cg~ ko nỡ lm` cô bạn ấy bùn. Tớ phai lm` sao đây?Lỗi tại tớ, phải ko?=((

N

niemtin_267193

hj, mình thì ko gặp chuyên giống bạn nhưng cũng na ná, mình có thích 1 ng` và ng` ấy cũng là bạn thân của mình (mình là boy ak nhaz), mình ko nói ra và bi h thì bạn ấy đang bắt đầu vs 1 ng` nữa, có thoáng buồn nhưng muk đó là người bạn thân của mình muk, mong muốn những người mà mình yêu quý được hạnh phúc cũng là 1 cách thể hiện tình yêu vs họ. nếu thực sự 2 ng` có duyên và thực sự có tình cảm vs nhau thì dù có ra sao cũng vẫn tới vs nhau thôi, còn nếu ko thì có ép cũng chẳng dc ^^, ko ai là người có lỗi cả

P

pety_ngu

chắc có lẽ mình giống bạn nhưng mà bạn mình không gán ghép bạn ấy với ai cả mà mình đã lạnh lùng bỏ bạn ấy ra đi
khi nghe tin bạn ấy có bồ mình đâu đớn quay cuồn và mình biết mình đã y* cậu ấy nhưng dù nói thế nào cậu ấy cũng không quay lại với mình và nói hận mình
mình đau khổ lắm
bạn ơi trước khi quá muộn bạn hãy nói hết tất cả những gì bạn suy nghĩ với nguồi đó
và hãy nói rằng nếu cậu còn một chút tình cảm nào với mình thì xin hãy quay lại với minh và mình thề không bao giờ gán ghép bạn với bất cứ ai nữa
nếu bạn ấy đã thật sự yêu bạn thì sẽ quay về với bạn
nếu không thì bạn ấy sẻ ra đi mãi mãi
bạn hãy xem bạn ấy là mối tình đầu đẹp đẽ của bạn
hãy luôn nhớ đến bạn ấy để rồi sẽ dễ dàng quên bạn ấy và bắt đầu với 1 hf mới
bạn hãy nhới rằng khi người bạn yêu hạnh phúc thì bạn cũng sẽ hạnh phúc
tình yêu không bao gời cưỡng ép đc
tình yêu luôn có sự tranh giành công bằng
không nên vì tình bạn mà bỏ qua hf của mình
nếua có thể hãy cố hết sức níu cậu ấy lại để rồi nếu không đc taz cũng đã cố gắng hết sức

M

meou_a10

ah ha hihihi
giống tớ 80% cách đây 1năm
thằng bạn thân tớ và tớ thích cùng 1 người
thằng kia thì công khai tình cảm,tớ thì lặng thầm vì nếu tớ công khai thì cả 2 cùng chết
tớ đã hỏi thẳng người con gái đó là sẽ chọn ai
cô bạn đó bảo là chọn bạn thân và quên nguời iu đi ( bạn ấy không biết đó là bạn ấy)
tớ đã làm theo
và kết quả thằng bạn thân tớ cũng không có đủ khả năng
----> bọn tớ được ăn no chocolate ^^

N

nhox_98

Ơ thế là sao????
Tự nhiên đã thích một người đã tỏ tình trước đây rồi mà bây giờ lại nói cũng thích bạn là sao???
Thích hai người à???

Top Bottom