:D mấy cái ảnh cực hiểm

A

anhcute

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

đoán hình

A

anhcute

ặc. Có cái máy ông die. Link còn xịn đàng hoàng... Sorry cả nhà... câu hỏi là thế này.. từ hình suy ra câu. Như kiểu đuổi hình bắt chữ ấy mà :D

P

phuongnhungbn

hjx thực sự là hum trước em còn nhìn thấy hình nhưng mờ ko rõ câu hỏi , bi h hiểu câu hỏi roài thì chẳng thấy hình đâu hết >"<

A

anhcute

ặc. ANh vẫn đang thấy hình mà.... còn mấy câu hay nữa.. Nhưng chưa tìm ta hình phù hợp để post..he he

T

tientun

ủa mọi người vẫn thấy à???
chắc máy tui bệnh rồi chỉ thấy 2 dấu X to UỲNH thôi à

A

anhcute

chà pùn nhỉ.. Tui thì vẫn thấy bình thường.. hix. Nhưng tui thấy thì có được gì đâu :(

P

phuongnhungbn

đúng rồi đó , hình như có mỗi tác giả nhìn thấy thui, hjx người biết thì nhìn thấy còn người ko biết thì ko thấy :)

A

amaranth

đọc được 4 chữ sau là Đầu Gối Phải Bò :idea:
còn 2 chữ trước, không hiểu… "sói + bụng" = … :roll:

à, còn cái hình ở dưới thì dễ
1 nụ cười, 10 lọ thuốc :lol:

A

anhcute

hờ hờ. ừ coi như am đúng ảnh sau đi. vì cái hình con sói cũng ko chính xác lắm. Có thể hiểu là Sói đói sói tru nên dịch tạm là : Đói + bụng

A

amaranth

anhcute said:
hờ hờ. ừ coi như am đúng ảnh sau đi. vì cái hình con sói cũng ko chính xác lắm. Có thể hiểu là Sói đói sói tru nên dịch tạm là : Đói + bụng
Haha, giải thích hay quá, sói đói sói tru, cái này thì Am chịu, bó hết hai tay.

A

anhcute

vì tui ko tìm ra cái ảnh nào thay thế ảnh con sói cả :D sorry các bạn............ Để rút kn lần sau :D

L

ladykillerav

123

Hixx
tui có ý này hay hơn
đầu tiên là kon sói
cái gối......
mặt người
AI MÀ RẢNH WÁ NGỒI SUY NGHĨ THÌ GIỐNG NHƯ BIỂN CHỈ DẪN ĐẾN ĐỀU LÀ " KON BÒ"

Top Bottom