Tâm sự Cứu Vớt môn Hóa

Võ Phi Dương

Học sinh mới
Thành viên
17 Tháng tư 2020
1
0
1
21
Bắc Giang
THPT Lục Nam 1
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em năm nay học lớp 11, do từ đầu năm đến giờ xao nhãng thành ra môn hóa tụt dốc thê thảm giờ em muốn tìm cách cứu vớt môn hóa của mình mục tiêu điểm thi hóa đại học của em là >=8đ .
Mong mọi người tư vấn cho em và em nên chọn khóa học nào để học do việc học trên lớp của em giờ em không theo kịp và không hiệu quả .
Ngày trước môn hóa em học cũng ở mức kha khá chỉ là giờ kiến thức cũ gần như quên hết còn kiến thức mới k kịp tiếp thu .Mong mọi người giúp đỡ

minhloveftu

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
15 Tháng một 2019
3,097
2,567
501
Quảng Trị
Trường Đời
Em năm nay học lớp 11, do từ đầu năm đến giờ xao nhãng thành ra môn hóa tụt dốc thê thảm giờ em muốn tìm cách cứu vớt môn hóa của mình mục tiêu điểm thi hóa đại học của em là >=8đ .
Mong mọi người tư vấn cho em và em nên chọn khóa học nào để học do việc học trên lớp của em giờ em không theo kịp và không hiệu quả .
Ngày trước môn hóa em học cũng ở mức kha khá chỉ là giờ kiến thức cũ gần như quên hết còn kiến thức mới k kịp tiếp thu .Mong mọi người giúp đỡ
Anh có thể chọn học hai khóa Cơ bản và Ôn luyện hóa 11 của thầy Vũ Khắc Ngọc nhé, thầy dạy rất hay đấy ạ.

Top Bottom