Tâm sự Cửa sổ tâm hồn

misoluto04@gmail.com

Banned
Banned
Thành viên
19 Tháng sáu 2018
895
462
101
20
Hà Nội
Good bye là xin chào...
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay Mắt của mình hơi nhìn đã thấy mỏi và hay buồn ngủ , nhắm mắt lại 1 lúc mở ra 1 phút sau mới hết mờ , nhìn xa chỉ hơi hơi mờ mờ .Ai cho biết đây có phải cận thị hay không ( bạn nào giúp mình có thể hỏi thêm chi tiết với ạ ) xin cách khắc phục ...

Last edited by a moderator:

Karry Nguyệt

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng năm 2019
523
972
96
Hưng Yên
THCS Đặng Lễ
Hiện nay Mắt của mình hơi nhìn đã thấy mỏi và hay buồn ngủ , nhắm mắt lại 1 lúc mở ra 1p sau mới hết mờ , nhìn xa chỉ hơi hơi mờ mờ .Ai cho biết đây có phải cận thị hay k ( bạn nào giúp mik có thể hỏi thêm chi tiết vs ạ ) xin cách khắc phục ...
Mình bị một lần lúc đang nhìn lên bảng, mắt bên trái của mình mờ tịt, nhưng chỉ sau 1 ngày là nó lại bình thường. Cũng không chắc có phải cận thị không nhưng mà có lẽ do mắt bạn hoạt động nhiều, cần được sự nghỉ ngơi nhiều hơn

misoluto04@gmail.com

Banned
Banned
Thành viên
19 Tháng sáu 2018
895
462
101
20
Hà Nội
Good bye là xin chào...
Mình bị một lần lúc đang nhìn lên bảng, mắt bên trái của mình mờ tịt, nhưng chỉ sau 1 ngày là nó lại bình thường. Cũng không chắc có phải cận thị không nhưng mà có lẽ do mắt bạn hoạt động nhiều, cần được sự nghỉ ngơi nhiều hơn
Mình bị từ lúc đi học bạn à

Last edited by a moderator:
Top Bottom