Thích - Thương Crush của tớ

Hychymte0507

Học sinh
Thành viên
29 Tháng mười 2018
61
51
36
Quảng Trị
THCS - THPT Cồn Tiên
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Crush của tớ là hotboy. Ừ, cậu đẹp thặc, cậu dễ thương thặc. Cậu nghịch ngợm, lì lợm và cả...mứt dại. Tớ vẫn không thể hiểu nổi cái gì đã làm tớ rungg's độngg's...Tớ đã từng nghĩ...có thể năm nay cậu bị lưu ban vì năm nay gắt qué :p điểm thì thấp sâu thẳm. À mà tớ xin cậu là cậu nên DỊU DÀNG, GATO một chút chứ chơi khăm tớ là ăn đấm nhé -.- 26 là thi rồi, cậu nhớ cố gắng nhé, tớ ở phòng 2 là không ngắm đc roài :p. Crush của mấy bạn thế nào??Kể nghe với!?
~THI TỐT~

Karl_k5

Học sinh mới
Thành viên
6 Tháng mười hai 2018
19
19
6
18
Hưng Yên
THCS Dương Quang
Em thì được ngắm crush suốt ngày. Đi học trên lớp ngồi cùng bàn. Đi thi thì ngồi cùng phòng hoặc cô giáo sắp chỗ ngồi cùng nhau
--------------------------------------:p :p :p--------------------------------------------------

• Like
Reactions: Hychymte0507

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Crush của tớ là hotboy. Ừ, cậu đẹp thặc, cậu dễ thương thặc. Cậu nghịch ngợm, lì lợm và cả...mứt dại. Tớ vẫn không thể hiểu nổi cái gì đã làm tớ rungg's độngg's...Tớ đã từng nghĩ...có thể năm nay cậu bị lưu ban vì năm nay gắt qué :p điểm thì thấp sâu thẳm. À mà tớ xin cậu là cậu nên DỊU DÀNG, GATO một chút chứ chơi khăm tớ là ăn đấm nhé -.- 26 là thi rồi, cậu nhớ cố gắng nhé, tớ ở phòng 2 là không ngắm đc roài :p. Crush của mấy bạn thế nào??Kể nghe với!?
~THI TỐT~
ko có cr thì kể như nào :D:D:D

Hychymte0507

Học sinh
Thành viên
29 Tháng mười 2018
61
51
36
Quảng Trị
THCS - THPT Cồn Tiên
Em thì được ngắm crush suốt ngày. Đi học trên lớp ngồi cùng bàn. Đi thi thì ngồi cùng phòng hoặc cô giáo sắp chỗ ngồi cùng nhau
--------------------------------------:p :p :p--------------------------------------------------
Số hưởng =))

Karl_k5

Học sinh mới
Thành viên
6 Tháng mười hai 2018
19
19
6
18
Hưng Yên
THCS Dương Quang
Crush tớ cũng thuộc thành phần nghịch trong lớp. Năm lớp 7 đánh nhau bị BGH gọi lên

ÔmChảoBayRaBiển

Học sinh
Thành viên
9 Tháng sáu 2018
55
41
26
21
Nghệ An
THCS Đặng Thai Mai
~THI TỐT~
thế này nhá...
thik nó từ cái nhìn đầu nhưng ko dám thổ lộ.
tạo 1 đống scandal để dấu
nhưng....chả biết nó có thik mình ko nữa...
#sad.:(

phuongthudn2@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
27 Tháng mười hai 2018
31
14
6
17
Đà Nẵng
THCS Lương Thế Vinh
Uhmmm...crush của mình là một đứa bình thg thôi,nó học giỏi tin vs toán(toàn môn mình dốt,mà mik có học tin đâu :)),nó học lớp a3 mik a7,một khoảng cách rất xa xa xa xa,nên mình ko dc thấy nó thg xuyên,chỉ khi nào học thêm hoặc kím cớ qua lớp nó ms thấy.thik nhìu năm ròi mà ko dám nói,may là,phòng thi của mik bên cạnh phòng thi của nó aaaaaaaaa!
Mà hình như nó cũng thik mik hay sao ý!Mà ko dám tự mik đa tình,nên giả vờ ko thik thôi aa!

Top Bottom