congaigiaitoan_5 đã chia tay chúng ta

P

phamminhkhoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

(pic được lập dưới sự đồng ý của liên (congaigiaitoan_5)
Kết quả là sau trên 4 tháng gắn bó với hm với nhiều lần suýt chia tay những vẫn trụ ở lại, hôm qua, congaigiaitoan_5 đã chính thức nói lời chia tay với học mãi trong một thời gian dài (ít nhất là đến khi nhà bé ý mắc lại net :().:((
Vì lý do ra đi quá vội nên chũng ta cũng chưa có thời gian để chia tay với em.
image.php

Tạm biệt một trong nhữung thành viên tích cực nhất của 4rum. Mong ngày em sớm trở lại để tiếp tục đóng góp nhiều hơn nữa. Họcmãi chắc chắn là sẽ luôn mở cửa đón chào em trở lại.
hãy cùng gửi những lời chào & lời chúc chân thành đến với congaigiaitoan_5, người em út một thời của 4rum, em gái ngoan của nhiều anh chị nhớn trên học mãi.

Chúc con hiện thực hoá được ước mơ của mình, tiếp tục học giỏi, học thật giỏi để không phụ lòng sf và 4rum học mãi. Mọi người sẽ không quên con, cũng như con sẽ không bao giờ quên mọi người, phải không ? Onl ít di cũng là một cách để tập trung học tốt. Thôi thì...vì cái lớn vậy:)>-

P/s: vẫn mong lần này chỉ như những lần trước, nghĩa là con sẽ trở lại trong một ngày không xa. Hy vọng đó mong manh lắm, nhưng cứ chờ vậy

Chưa chắc liên đã đọc được hết những dòng này.

Nhưng sẻ chia không bao giờ là quá muộn. Tình cảm là bất biến. Mong nhưng lời chúc của mọi ngưưoì sẽ trở thành sự thực, để em có thể đạt được nhiều ước mơ cũng như những thành công.

Tạm biệt congaigiaitoan_5 :((

N

nh0c_bee_95

ui za! lại phải chia tay với 1 pé là mem tích cực! :( 4r mất đi nhiều niềm vui rồi! bye em nhé! :)

T

thuha193

Tại sao dạo này nhiều người đi quá vậy:((
hix...
Dù gì chj cũng chúc bé Liên học tốt, sớm quay lại diễn đàn nha em:)

N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

làm chi mà bùn như đưa đám zậy!mất ng này còn ng khac mmuz! sẽ có nhìu mem mới vô hơn chớ!Có khi lại còn tích cực hưon í chứ?;)

C

conech123

tạm biệt bé Nhéo nhé :(
chị cứ tưởng ngày ấy chỉ là nói đùa , chị cứ tưởng nó sẽ không bao giờ xảy ra , vậy mà ...
vắng em rồi , chắc bé Dây Tây buồn lắm , Nhéo và Dâu Tây thân thiết thế mà :(
Thôi chúc em sống tốt , học tốt và sớm quay trở lại đây để còn biết vẫn còn rất rất nhiều người quan tâm đến em :)

C

congchuatuyet_2009

tạm biệt bé Nhéo nhé :(
chị cứ tưởng ngày ấy chỉ là nói đùa , chị cứ tưởng nó sẽ không bao giờ xảy ra , vậy mà ...
vắng em rồi , chắc bé Dây Tây buồn lắm , Nhéo và Dâu Tây thân thiết thế mà :(
Thôi chúc em sống tốt , học tốt và sớm quay trở lại đây để còn biết vẫn còn rất rất nhiều người quan tâm đến em :)

:(( Nhéo ơi nhéo, sao lại như ế :((, tớ ko cho nhéo đi đâu, cậu là ng` HM đầu tiên gọi tớ và biết tớ là Dâu tây, tớ cũng là người đầu tiên gọi cậu là Nhéo mà, ko có cậu tớ buồn lắm đó :((, cậu biết ko nhéo ơi :((. Tớ mãi là bạn tốt của cậu nhé, Nhéo ơi :(! Đừng bao giờ quên tớ nhé, mãi nhớ cậu - bạn nhéo! :((

S

smile10

chúc bé học giỏi, rảnh thì về với 4rum, mọi người vẫn đợi em!
Quay lại nghe em!
em đi anh thấy buồn!:(
cố lên em! :D
hẹn gặp lại em!:)

B

bupbe_dautay

Tạm biệt em gái, chúc em thành công và luôn gặp may mắn trong cuộc sống cũng như học tập.

T

thuyan9i

ớ biết
nhưng em sẽ quay về đúng ko
chị vẫn đợi ngày ấy để 4 rum ta mở tiệc chào đón em

D

daimui

Dù không biết e nhưng a thấy e là mem tích cực của HM, và có ấn tượng về e.

Chúc e thành công trong cuộc sống và đừng quên mọi người ở đây nha.

P

_phonglinh_

Nhóc con nhiều chiện bị cắt net rồi hở?? Tội quá! hehe...
Đã lưu trữ đủ truyện để đọc hết năm học chưa? Nếu chưa ra quán pm cho chị, chị gửi mấy bộ đọc cho đã :D
Ráng học cho giỏi, học dở hè năm sau ba má hok bắt lại net cho thì........ hehe

M

meo_kute9x

thui vậy là một nguời nũa lại đi mất dạo nì tui thấy chán wa bài thì bị khoá bạn thì đi càng nhiều
chắc tui cũng đi sớm

H

hoanghuyenvy_nguyen

Bé Liên ra đi thật sao :|
Mặc dù chị em mình rất ít khi trò chuyện nhưng chị đã ấn tượng vs cái tên Congaigiaitoan_5 ngay từ những ngày đầu mới vào học mãi.
Chúc Liên học thật tốt và sớm quay lại vs HM:)

P

phalaibuon

BBT TSHM và chị sẽ rất nhớ em

cô nhỏ CTV tích cực và tài năng

chúc em luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công trong cuộc sống

nếu có muốn giúp đỡ gì thì alo hay sms cho chị nha

:x

:-*

T

thienduong123

ôi!e bé của c...hôm c sắp đi e cũng an ủi c!c iu e lắm !h c lại nói lời ta,m biệt e.nhưng c cũng sắpnhuw e rồi.c chúc e học tập tốt,vui vẻ,mạnh khoẻ,...2 c e ta cố gắng nhaz e.............................

N

nhungpro_196

:(( :(( Liên ơi, sao em lại đi vậy hả??? Chị sẽ nhớ em lắm đó :(( :((
Chị em mình cũng mới biết nhau thôi mà.... Chị rất quý em đấy, mà chị chưa bao h nói ra cả. Em nhỏ tuôir nhưng rất vui tính, tài năng nữa... :(( :(( :|
Mong em sẽ trở lại dien dan vào một ngày ko xa, chị tin mọi ng sẽ ko bao h quên em... Chúc em học giỏi

C

congaigiaitoan_5

hờ hờ!!!

Nhớ mọi người quá trốn ra quán đ ây nè;))

Năm sau em sẽ quay về mờ:-*

Nhanh thui:D

Cỡ như hồi anh Mốc về zậy đoá:)

Cảm ơn mọi người nhiều:)

Iu mọi người nhắm:-*;))

M

micky191

Ôi cô em gái bé nhỏ của chị , chị sẽ nhớ em lắm , nhớ quay lại sớm , chị sẽ nhắn tin nhiều vào yahoo cho em , nhớ học tốt nhé . yêu em nhiều:):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

Top Bottom