Sự kiện Công bố kết quả hoạt động "Challenge for change - Thử thách để thay đổi" Tháng 9

hoa du

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
13 Tháng ba 2018
1,636
4,603
486
19
Thái Nguyên
THPT Nguyễn Huệ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Halo cả nhà ^^

Tuần vừa rồi với 7 thử thách của CFC, các bạn thấy mình có thay đổi gì mới không nè? Mình đang cầm trên tay kết quả của hoạt động vừa rồi, và có ai háo hức hóng kết quả của hoạt động không ta? Không để mọi người chờ lâu nữa, chúng ta cùng xem có những bạn nào đã xuất sắc hoàn thành đủ 7 thử thách nhé! :Rabbit13

Hơi buồn vì không có bạn nào hoàn thành đủ cả 2 thử thách chính và phụ nhỉ? :( Ban tổ chức xin chúc mừng tất cả những bạn đã hoàn thành các thử thách nha ^^ Những bạn chưa đủ chỉ tiêu đừng buồn nhé! Chúng ta vẫn còn nhiều những sự kiện khác hấp dẫn nha ^^

Quà thưởng HMCoin sẽ được cộng vào tài khoản cho các bạn nhanh nhất nha! ^^ Ban tổ chức chúc các bạn sẽ vào năm học mới thật vui vẻ và có nhiều thành tựu như mong đợi, hãy giữ gìn sức khỏe trong mùa dịch nha mọi người! :D

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Chúc mừng tất cả các bạn :MIM47
:MIM46Thay mặt BTC, xin gửi lời cảm ơn vì các bạn đã ủng hộ chuỗi thử thách đầu tiên của Box Cộng đồng. Nếu trong quá trình tổ chức có gì sai sót thì các bạn có thể góp ý trực tiếp cho tụi mình nha^^
Mong các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ cho tụi mình trong những hoạt động sắp tới nhé:MIM4

HMF Cộng Đồng

Trial Moderator
13 Tháng sáu 2018
76
550
71
Trong 7 ngày vừa qua, BTC rất vui vì nhận được sự ủng hộ từ tất cả các bạn.:Chuothong25
:Chuothong10Xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các bạn và chúc mừng những bạn xuất sắc nhận giải thưởng từ BTC nha. Những bạn còn lại cũng đừng buồn, hãy chuẩn bị thật kỹ cho thử thách CFC của tháng sau nhé!
Hẹn gặp lại các bạn tại CFC tháng 10 :Chuothong23

temotojirimo12

Cưu TMod Cộng đồng | Cựu PCN CLB Lịch Sử
Thành viên
4 Tháng mười một 2018
1,503
4,901
496
19
Cà Mau
THPT Hồ Thị Kỷ
Halo cả nhà ^^

Tuần vừa rồi với 7 thử thách của CFC, các bạn thấy mình có thay đổi gì mới không nè? Mình đang cầm trên tay kết quả của hoạt động vừa rồi, và có ai háo hức hóng kết quả của hoạt động không ta? Không để mọi người chờ lâu nữa, chúng ta cùng xem có những bạn nào đã xuất sắc hoàn thành đủ 7 thử thách nhé! :Rabbit13

Hơi buồn vì không có bạn nào hoàn thành đủ cả 2 thử thách chính và phụ nhỉ? :( Ban tổ chức xin chúc mừng tất cả những bạn đã hoàn thành các thử thách nha ^^ Những bạn chưa đủ chỉ tiêu đừng buồn nhé! Chúng ta vẫn còn nhiều những sự kiện khác hấp dẫn nha ^^

Quà thưởng HMCoin sẽ được cộng vào tài khoản cho các bạn nhanh nhất nha! ^^ Ban tổ chức chúc các bạn sẽ vào năm học mới thật vui vẻ và có nhiều thành tựu như mong đợi, hãy giữ gìn sức khỏe trong mùa dịch nha mọi người! :D
Quá cố gắng
Xuất sắc tuỵt dời mn ơi, mn đã rất cố gắng rồi
Hãy cùng nhau hóng tháng 10 nhaaa

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Chúc mừng các bạn :D Và cũng cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng CFC -Thử thách tháng 9 trong 1 tuần vừa qua ^^
Hi vọng có thể tiếp tục nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn trong các tháng tiếp theo ^^

HMF Cộng Đồng

Trial Moderator
13 Tháng sáu 2018
76
550
71
BTC gửi lời xin lỗi đến 2 bạn @Nguyễn Thị Quỳnh Lan và bạn @Yuriko - chan vì đã tổng hợp sai kết quả của 2 bạn!

Bạn @Nguyễn Thị Quỳnh Lan đã bị tổng hợp thiếu mất 1 ngày của bạn. Vậy nên xin chúc mừng bạn đã hoàn thành xuất sắc cả 2 tiêu chí phụ và được nhận thêm 1 phần quà là 1 áo Học Mãi nhé!

Bạn @Yuriko - chan, bạn đã hoàn thành đủ 7 thử thách phụ và 7 thử thách chính. Tuy nhiên thử thách phụ của bạn lại đăng muộn so với thời hạn của thử thách. Vậy nên sau khi xem xét kĩ, BTC chỉ nhận thấy bạn hoàn thành chính xác thời gian của Day 7 nên không được chấp nhận kết quả. Chân thành xin lỗi bạn

Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia. BTC rất xin lỗi vì sai sót này. Chúc các bạn một ngày tốt lành!

Top Bottom