Vui cười Confession của trường tui nè

Dưa Chuột

GOLDEN Challenge’s winner
Thành viên
7 Tháng năm 2018
432
317
101
21
Bình Định
THPT Số 1 Phù Cát
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nguyên văn là như sau:

"Ad ơi làm phiền ad đăng cái này giúp em!!!
Gửi H-C-M K2...:) Em vô tình chạy ngay đi gặp chị trong một buổi chiều nắng ấm xa dần kèm theo với cơn mưa ngang qua, lúc đó chị với khuôn mặt đáng thương đã để lại trong em bao nhiêu cảm xúc khó tả...Thật bất ngờ thay khi chị cười làm trái tim em đập hỗn loạn...Em cứ muốn nói với chị là em đừng đi nhưng sao lại khó đến như vậy...Nhưng chị ơi, một cộng một lớn hơn hai vì vậy em mong chị cho em cơ hội để được làm bạn với chị nhưng em nghĩ chúng ta không thuộc về nhau nên thôi...Mỗi lúc chị đi là em vẫn cứ ngóng theo chị, vẫn luôn âm thầm bên em...Nhiều lúc lạc trôi lên phòng của chị như ngày hôm qua em cứ muốn mãi là em của ngày hôm qua để được thấy chị...Em biết chị không phải dạng vừa đâu nhưng hôm bữa thấy chị mà em đang đi bên ai đó thì em buông đôi tay nhau ra muốn lại gần bên chị, lệ anh vẫn rơi nhưng em đâu đủ tư cách...Nhưng anh sai rồi!!! Em muốn chị đừng về trễ vì khi không nhìn thấy chị là không biết bình yên nơi đâu....Chị ơi, nơi này có anh rồi chị đừng lo gì nữa nhé!!! :) <3 "

Đọc là thấy có M-TP rồi đó...

• Like
Reactions: Bangtanbomm
Top Bottom