Con trai và con gái thời @....

• Thread starter conmuabuon_uotlanhhontoi_
  • Ngày gửi
  • Replies 5
  • Views 794
C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Theo các bác thì bọn trẻ nay thế nào?
Tình hình là anh chị em mình là dân chậm pát triển chứ tui thấy mấy đứa choai choai giờ hơi bị chơi đó,đứa nào đứa ấy sành điệu pải bít
Có vài đứa nhà thì nghèo đi trọ học mà cũng pro kinh
Nhưng nói chung bảo ghét nhưng nhìn cũng kết ;;) :D
Tuy quê nhưng vẫn tốt chán,hehe
Nhưng theo các pác thì chúng ta pải có đối sách pải cải cách như thế nào để bọn chúng đỡ kêu nợ.

1

153

conmuabuon_uotlanhhontoi_ said:
Tình hình là anh chị em mình là dân chậm pát triển chứ tui thấy mấy đứa choai choai giờ hơi bị chơi đó,đứa nào đứa ấy sành điệu pải bít
Nhưng theo các pác thì chúng ta pải có đối sách pải cải cách như thế nào để bọn chúng đỡ kêu nợ.

cái j ah????
ăn với nói !!!!!!!!!!!!!!!!

C

caolua

conmuabuon_uotlanhhontoi_ said:
có gan làm thì có gan chịu, tụi nó phải tự lo cho cái hầu bao thoai

H

hoanghai1790

minh thay 3 nguoi yeu! cung chi vi ho hu roi ! choi boi ma, sau do bi lua! may dua xinh thi hu het roi! nguoi yeu moi cua toi khoc nhieu lam roi! nhung ma ko biet co nen tha thu ko nua~? vi con gai cung de khoc ma`! voi lai con gai nhu the la ko co ban linh~! chi co dua them no chu ko co dua yeu no dau nhi?

H

hoanghai1790

mình thay 3 người yêu rồi! cũng chỉ vì họ hư rồi! do chơi bời mà, sau dó bị lừa! nhưng mà ko biết có nên tha thứ ko nữa! vì con gái như thế là ko có bản lĩnh! chỉ có đứa thèm nó chứ ko có đứa nào yêu no đâu!

M

manhhuong.zteen9x

hoanghai1790 said:
mình thay 3 người yêu rồi! cũng chỉ vì họ hư rồi! do chơi bời mà, sau dó bị lừa! nhưng mà ko biết có nên tha thứ ko nữa! vì con gái như thế là ko có bản lĩnh! chỉ có đứa thèm nó chứ ko có đứa nào yêu no đâu!

cung~ oai gom' nhi? cung~ thay 3 dua' roi`co day'
tot' nhat' la` tha thu' nhung ko iu ho. nua~ la` duoc.

Top Bottom