Con gái biết nấu ăn...tự hào chứ sao...

Status
Không mở trả lời sau này.
L

leejunki18

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1 lần tớ nói là tớ có thể nấu ăn,mọi người bảo tớ phét nhưng mà thực đó....Những món ăn bình thường thì tớ có thể làm ...ổn...
thế mà hum trước tớ đã ''phát minh'' ra 1 món ăn mới cộp mác ''Hương's style''....Nó là thế này:đang ăn bánh kem,mẹ kêu đi rán trứng ăn cơm (tay vẫn cầm 2 cái bánh nhé)...Đập đập thế nào tớ nghĩ thử cho bánh kem vào,có mùi vị thơm thế này cơ mà...Thế là tớ bẻ vụn bánh ra cho vào...Khi mang trứng ra,quả thật nó rất thơm...Nhưng hỡi ôi,ăn thì mới biết...ặ.c.....Sợ phát minh của chính mình...Hê hê...Ai mún biết nó có hương vị gì thì làm thử coi,đảm bảo hấp dẫn 100%
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

T

thuy11a1

con trai bây giờ phải đảm nhiệm việc nấu ăn còn con gái bây giờ hok bít nấu ăn là chuyện thường

Z

zonzon90

zjnzjn2289 said:
zonzon90 said:
chjpcoj90 said:
zonzon90 said:
đúng..................ý nghĩ tiến bộ..................vỗ tay hoan hô nèo >:D< >:D<

zon mà bít nấu ăn...................chip đi tự tử >:) >:)

má ơi......zon nấu đâu có tệ đến mứ ấy chứ :(( :((

zon bít nấu ăn thiệt sao?? :-/ :D

bít chứ.......nhưng ko giỏi thui

L

leejunki18

zonzon90 said:
zjnzjn2289 said:
zonzon90 said:
chjpcoj90 said:
zonzon90 said:
đúng..................ý nghĩ tiến bộ..................vỗ tay hoan hô nèo >:D< >:D<

zon mà bít nấu ăn...................chip đi tự tử >:) >:)

má ơi......zon nấu đâu có tệ đến mứ ấy chứ :(( :((

zon bít nấu ăn thiệt sao?? :-/ :D

bít chứ.......nhưng ko giỏi thui

keke để hum nào lee bổ sung 1 tí chút kiến thức về nấu ăn cho zon với chjp nhe...keke...

L

lequanghiep

leejunki18 said:
1 lần tớ nói là tớ có thể nấu ăn,mọi người bảo tớ phét nhưng mà thực đó....Những món ăn bình thường thì tớ có thể làm ...ổn...
thế mà hum trước tớ đã ''phát minh'' ra 1 món ăn mới cộp mác ''Hương's style''....Nó là thế này:đang ăn bánh kem,mẹ kêu đi rán trứng ăn cơm (tay vẫn cầm 2 cái bánh nhé)...Đập đập thế nào tớ nghĩ thử cho bánh kem vào,có mùi vị thơm thế này cơ mà...Thế là tớ bẻ vụn bánh ra cho vào...Khi mang trứng ra,quả thật nó rất thơm...Nhưng hỡi ôi,ăn thì mới biết...ặ.c.....Sợ phát minh của chính mình...Hê hê...Ai mún biết nó có hương vị gì thì làm thử coi,đảm bảo hấp dẫn 100%
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Hương ơi, hôm nào về HY chơi nhớ chiêu đẫi tôi món đấy nhé :D :D :D

L

lequanghiep

Con gái bây giờ ko cần biết nấu ăn đâu , chỉ cần biết ăn thức ăn con trai nấu rồi khen một tiếng là được :D :D :D
@zon: Zon có biết nấu ăn đâu mà :D :D :D
@GirlHocmai: Con gái hocmai chả ai biết nấu ăn :D :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom