$\color{Red}{\fbox{Event box Toán} \text{Thông báo từ BTC}}$

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchuaanhsang

Sau 1 ngày đăng ký (nhanh quá) event đã đủ 20 người:

• toiyeu9a3
    lehoangphuc1820
    satthuphucthu
    su10112000a
    lebalinhpa1
    popstar1102
    lililovely
    thuong0504
    congratulation11
    boy_100
    baihocquygia
    anhbez9
    zezo_flyer
    cherrynguyen_298
    nguyentranminhhb
    pinkylun
    phuong_july
    tanngoclai
    braga
    tahoangthaovy

Mọi người chuẩn bị tinh thần để ngày mai thi đấu!

C

congchuaanhsang

Đề thi sẽ được post lần đầu tiên tại Sàn thi đấu vào 9h30 ngày 28/6/2014. Các thí sinh sẽ có thời gian đến 20h30 cùng ngày để làm và gửi bài. Bài làm gửi qua tin nhắn riêng đến cho 2 mod congchuaanhsang và huynhbachkhoa23.

Các bạn chú ý theo dõi

C

congchuaanhsang

Các bạn thí sinh chú ý là BTC chỉ chấp nhận và chấm điểm bài gửi lần đầu tiên. Những bài gửi lại sẽ không dược chấp nhận

C

congchuaanhsang

Đề thi sẽ được post lần đầu tiên tại Sàn thi đấu vào 9h30 ngày 28/6/2014. Các thí sinh sẽ có thời gian đến 20h30 cùng ngày để làm và gửi bài. Bài làm gửi qua tin nhắn riêng đến cho 2 mod congchuaanhsang và huynhbachkhoa23.

Các bạn chú ý theo dõi

Trong các đợt tiếp theo của vòng 1 các bạn cứ theo lịch này nhé. Kết quả sẽ được BGK công bố trong khoảng từ 9h đến trước 9h30 ngày hôm sau.

Nếu có gì thay đổi mình sẽ báo lại.

C

congchuaanhsang

Các bạn nhớ là gửi bài làm về cho cả 2 mod congchuaanhsang và huynhbachkhoa23 đó nhé. Cái này là để đề phòng khi 1 mod không on thông báo kết quả được thì mod còn lại sẽ công bố thay.

C

congchuaanhsang

Event đã qua được vòng 1 và đang sắp sửa bước sang vòng 2

Trong vòng 2 đề bài sẽ được post vào 10h sáng ngày 4/7/2014 và 3 thí sinh sẽ có thời gian đến 23h cùng ngày để làm và nộp bài thi.

Mong các bạn đúng giờ.

C

congchuaanhsang

Event đã qua được vòng 1 và đang sắp sửa bước sang vòng 2

Trong vòng 2 đề bài sẽ được post vào 10h sáng ngày 4/7/2014 và 3 thí sinh sẽ có thời gian đến 23h cùng ngày để làm và nộp bài thi.

Mong các bạn đúng giờ.

Vì mình nhận được phản ánh từ 1 thí sinh là đề quá khó nên thời gian làm bài cho vòng 2 sẽ tính đến 23h ngày 5/7

Chúc các em làm tốt!

C

congchuaanhsang

Các bạn anhbez9 ; toiyeu9a3 ; satthuphucthu ; zezo_flyer ; popstar1102 ; braga ; nguyentranminhhb. Bạn nào muốn tham gia vòng 3 thì đăng ký với mình qua tin nhắn riêng . Thời gian đăng ký đến hết ngày 6/7.

C

congchuaanhsang

Các bạn anhbez9 ; toiyeu9a3 ; satthuphucthu ; zezo_flyer ; popstar1102 ; braga ; nguyentranminhhb. Bạn nào muốn tham gia vòng 3 thì đăng ký với mình qua tin nhắn riêng . Thời gian đăng ký đến hết ngày 6/7.

Các bạn đã đăng ký tham gia vòng 3: toiyeu9a3 ; anhbez9 ; zezo_flyer ; nguyentranminhhb ; satthuphucthu ; braga.

Vì mod mà BGK dự định mời làm trọng tài đã xin nghỉ nên BGK quyết định mời bạn giành giải Nhất vòng 2 là tanngoclai đứng ra làm trọng tài vòng thi này.

Trọng tài chuẩn bị đề nhé. Còn các bạn chuẩn bị tinh thần để đấu tiếp 1 lần nữa.

Đề được post như ở vòng 1 là vào 9h30 và thời gian làm bài cũng đến 23h hôm đó; bắt đầu từ ngày mai, 8/7

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom