$\color{Red}{\fbox{Event}\bigstar\text{Khởi động chuẩn bị Event chào đón năm mới 2016}\bigstar}$

C

caonguyenpc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khởi động chuẩn bị Event chào đón năm mới 2016

Năm hết tết đến rồi cả một năm vất vả. Sang năm mới ai ai cũng muốn có được lì xì và lời chúc để may mắn cả năm. Nay mình thay mặt cho box tin học khởi động xin ý kiến mọi người để tổ chức một Event vui vẻ cho mọi người đón xuân. Mọi người hãy cho ý kiến về những vấn đề sau:

1/ Nên tổ chức thi theo đội hay là quay trúng thưởng.
2/ Quà thưởng là kiểu gì thẻ điện thoại hay là vật phẩm? (Mức kinh phí chi cho vụ Event này do Đại Lý Bkav Pro 1856 của mình tài trợ tổng là 600.000VNĐ :)>-)
3/ Nếu tổ chức theo đội thì mỗi đội mấy người và gồm mấy cửa ải :p?
4/ Các bạn muốn tổ chức vào thời gian khoảng ngày bao nhiêu đến bao nhiêu ?

Thay mặt Team Leader
CAONGUYENPC

Last edited by a moderator:
1

123khanhlinh

Theo t, nên tổ chức event quay số trúng thưởng. Có thể tổ chức vào 2 tối or 3 ( 29, 1, 2 tết). Tương ứng vs từng ngày sẽ quy định chọn ra bao nhiu bạn may mắn và phần quà tương ứng ra sao
Ps: t thik mấy cái thẻ đt :v thiết thực và hữu ích

B

baobadao2512

Theo em, khi tổ chức event này, nên tổ chức theo đội, khoảng tầm 3 đến 4 đội, số người thì tùy anh, còn cửa ải thì có thể cho vài cái cho nó hấp dẫn.

Về thời gian, anh nên cho trước Tết một chút để mọi người có thời gian chuẩn bị hơn, cconf phần thưởng có thể là thẻ điện thoại, nếu không anh có thể xét title cho mọi người.

Đây là những ý kiến của em, nếu có gì không hợp lí lắm thì em mong anh sẽ xem xét lại cho em.

K

kelvinac

làm cái gì cho nóa đặc sắc bá cháy đi anh :D quay số thì làm rồi mà :v làm lại thì trông hơi nhàm, hay a viết cái phần mềm trả lời tin học bằng cái gì đó đi ^^ cho nó bảo mật tí :v chứ bằng js thì thí sinh ... xử mấy hồi :D rồi mấy câu trả lời đó gửi mail cho mình, dựa theo cơ cấu giải thưởng mà phát, ok chứ, ko thì e xin ko ý kiến ý cò :d

P

pesaubuon98

dự định tổ chức event của em đây hả Nguyên,cách đây 2 tuần cơ,mà sao chưa có cái gì hết nhỉ,em ơi ib chị nhé,tổ chức trước tết nha em,nhanh nhanh nghĩ ra cái bản kế hoạch giúp chị nha.

Last edited by a moderator:
C

caonguyenpc

dự định tổ chức event của em đây hả Nguyên,cách đây 2 tuần cơ,mà sao chưa có cái gì hết nhỉ,em ơi ib chị nhé,tổ chức trước tết nha em,nhanh nhanh nghĩ ra cái bản kế hoạch giúp chị nha.
- Em nghĩ ra nhưng đang suy nghĩ chứ có gì mà vội dân IT lên kế hoạch thì nhanh lắm :D

Top Bottom