$\color{DarkOrchid}{\fbox{SNVV}\bigstar\text{Chú c mừng sinh nhật Haphuonganh2003}\bigstar}$

N

ngocsangnam12

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chúc mừng sinh nhật Haphuonganh2003​
Cách đây 12 năm tại một bệnh viện nào đó bỗng thét lên tiếng oe.. oe của một đứa bé. Và đứa bé đó là Haphuonganh2003.
Giới thiệu nhân vật lịch sử thời quá khứ *hehe*
Họ và tên - Ha phuong anh 2003 Nhà của bạn ấy này ~> http://diendan.hocmai.vn/member.php?u=1854062
Sinh năm 2003 và tuổi là 11 do hết ngày hôm nay mới 12 tuổi.
Mình cũng chẳng hiểu nhiều về bạn cho lắm vì mình ít nói chuyện với bạn nhưng dạo này thấy bạn thất vọng về Hocmai.vn nhiều quá mình cũng thấy phần buồn thay cho Hoc mãi thân thương nhưng mà nek không phải vì lý do quá thương cho Học mãi đâu nhé mà do thấy bạn có vẻ chán trên này thôi mà mình thì chả giúp được gì vì mình cũng chẳng có gì để tìm ra chuyện để nói nhưng mà yên tâm còn nhiều người bạn nữa đó cố gắng nhé ~ Chúc bạn hạnh phúc và vui vẻ nhé. Nhất là trong ngày trọng đại này ít nhất cũng của bạn và người thân.
HAPPY BIRTHDAY, HAPHUONGANH2003
Xuýt nữa quên quà tặng bạn nek~ Thổi nến nhá .
- Nhìn ngang

Nhìn dọc-

T

tien_thientai

Chúc mừng sinh nhật "bạn"
Nói là thế vì mik cũng kết bạn vs em nhưng đã tiếp xúc đc nhiều đâu
Chắc do anh toàn có việc đột xuất nên ko đáp lại đc
Xin lỗi nha
Mà sinh nhật thì xin lỗi j bỏ qua luôn cho nhanh
Sinh nhật vui vẻ nha em(tuy anh chúc hơi muộn vì anh đag có việc nên ko thể onl thường xuyên đc)

S

sonsuboy

Chúc mừng sinh nhật,chúc cậu vui vẻ nha!________________________________________________________________

N

naruto2001

Chúc mừng sinh nhật_______________________________________________________________

Q

quangkhai2811

Happy birthday! Chúc mừng sinh nhật nha Haphuonganh2003- người bạn cùng tuổi

V

vuiva

snzz moi dieu nhu y muon
.......................................................................

H

haphuonganh2003

C'm ngocsangnam12 đã tổ chức sinh nhật cho mình.

Trân trọng cảm ơn các bạn, các anh chị em trog hocmai.vn đã chúc sn cho mềnh...

:):):)

T

tieuyetdethuong1

Dù muộn nhưng mình vẫn muốn chúc mừng sinh nhật bạn!Chúc bạn sinh nhật vui vẻ,thêm một tuổi mới ngày càng xinh gái,học giỏi,gặp nhiều may mắn trong cuộc sống bạn nhé!
picture.php

H

hanh7a2002123

Ừm, chị cũng từng tiếp xúc với e 1 thời gian rồi, tuy chúc muộn nhưng không sao, cơ bản là tấm lòng

Đơm giản và sâu sắc: HAPPY BIRTHDAY :D

H

huongbloom

Tuy hơi muộn nhưng mình cũng chúc bạn sinh nhật zui zẻ, thêm một tuổi mới phải ngày càng xinh đẹp và học giỏi nhé

Top Bottom