$\color{Blue}{\fbox{Music}-\fbox{Ca nhạc theo yêu cầu}}$

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

CA NHẠC THEO YÊU CẦU​

Tâm trạng quá! Muốn nghe nhạc tâm trạng quá à! Bực mình đang tâm trạng lại phải đi tìm bài để nghe à!

kaka! hôm nay vui ghê đó! Muốn nghe nhạc vui! muốn chia sẻ niềm vui với mọi người quá à!

À! hôm nay 19/5 nè! là ngày sinh của Bác Hồ. Chúng ta cũng nên làm một cái gì đó chữ nhỉ. Nghe nhạc về Bác và nghĩ về người!

"Buồn thật! vậy là tao không còn được học với tụi bay được lâu nữa rồi! Chúc tụi bay thi tốt nhá! "

"Sắp tới a/chị không còn onl được nhiều trên diễn đàn nữa! chúc các em học tập tốt ăn nhiều ngủ nhiều nhé!"

....

Nghe nhạc theo tâm trạng theo cảm xúc của bạn, gửi những bài hát những lời nhắn đến những người bạn của mình. Việc đi tìm bài hát không còn là khó khăn và ngại ngùng (với những người lười như mình! :D). Tất cả đã có tại topic "CA NHẠC THEO YÊU CẦU". Tại đây bạn sẽ có những lựa chọn phù hợp với cảm xúc với tâm trạng và đặc biệt bạn còn có thể gửi những dòng tâm sự học trò, những lời nhắn thân thương đến bạn bè của mình nữa!

P/s: tại các topic liệt kê dưới đây bạn có thể post bài hát theo chủ đề!

1. Quà tặng âm nhạc

2. Album Viet Star

3. Nhạc cách mạng VN

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom