Có thể tôi sai nhưng hocmai.vn phải xem xét lại!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
S

son_que1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tôi viết bài Bí mật hocmai.vn từ thầy TRỊNH HÀO QUANg các bạn có thể gõ nick của thầy lên google .HOCMAI.vn cứ làm như ai cũng ngu ý .PHẢI làm sao cho đúng là trường học chứ TẤT CẢ VÌ HỌC SINH THÂN YÊU cơ mà .ĐỪNG VỤ LỢI HAM TIỀN MÀ ĐÁNH MẬT CÁI CAO QUÝ NGHỀ GIÁO dục .THẦY GIÁO ở đây tuyệt nhưng hay trong sạch và những câu nói phải mang thương hiệu cho học sinh tin .KHÔNG NÊN ĐÓNG KỊCH NHÉ .
TÔI xin lỗi học mai.vn vì tôi muốn nói những điều mà tôi quý nhất để hocmai.vn lf nơi học của cả nước chứ ko phải là của 1 tổ chức cá nhân!!!
hocsinh
son_que lê Hồng Sơn

S

slimhelu

để ý mấy chuyện đó làm gì bạn ! chủ yếu mình học được gì thôi ! gần thi rồi sao lại để đầu mình bị ức chế mấy vấn đề không đâu này chứ ! tôi thấy thầy Lê Phương dạy hình không gian rất kĩ còn các phần khác thì bình thường ....

S

son_que1

bạn biết gì admin của hocmai.vn chăm sóc khách hàng môn toán LTĐB của thầy Lê Bá Trần PHương ko phải thầy TRần PHƯƠNg đâu mà bạn bảo

S

son_que1

với cả lại họ diễn thật thì diễn đạt 1 chút ai lại để sơ hở dẫn đến thầy TRỊNH HÀO QUANG phải nói ra .KHÔNG TIN hocmai.vn có thể hỏi thầy ý 100% luôn nhưng bài mà son_que nói đều bị delete hết .MÌNH BIẾT THẦY DẠY HAY nhưng thầy ko nên làm như vậy nhé!!!!! (tất cả vì học sinh thân yêu cơ mà)

S

son_que1

Thầy ý dạy cực hay mới đầu mình tưởng sai sót bình thường nào ngờ đều diễn kịch và có kịch bản thì mới phát

S

son_que1

BẠN hỏi admin hocnai.vn toán hoc mà xem xem đó có phải là thầy LÊ Á TRẦN PHƯƠNG chăm sóc khách hàng ko mà nói

S

son_que1

Mọng hocmai.vn trả lời em kiến thức của thầy LÊ BÁ có phaỉ là của thầy LÊ BÁ ko hay đóng kịch .Vì em ko thể chấp nhận được thông tin này từ thầy TRỊNH HÀO QUANG

S

son_que1

Em sai à em chỉ muốn học mai .vn chú tâm hơn học tuy kinh doanh nhưng phải làm thế nào cho thực tế chứ Như thế này ko ổn

H

hocmai.diendan

Chào các em!
Trường hợp này đã được BQT diễn đàn xử lý nhưng em vẫn cố tình lập nick khác, không hiểu bản chất vấn đề, không nắm rõ thông tin, chỉ nắm một chiều và LIÊN TỤC đưa ra những phát ngôn thiếu căn cứ, thiếu cơ sở, có mục đích bôi nhọ danh dự, giảm uy tín của Hocmai.vn, gây hoang mang cho các thành viên và các bạn học sinh đang tham gia hoạt động, thảo luận học tập trên diễn đàn Hocmai.vn!

Thứ nhất:
Các thông tin đăng tải trên hệ thống website của Hocmai.vn và các thông báo chính thức được phát đi từ Hocmai.vn là các thông tin được mọi người chấp nhận, Hocmai.vn chịu trách nhiệm về các thông tin mình đưa ra. Em lấy thông tin từ ngoài diễn đàn, không có căn cứ xác minh, cơ sở để làm chứng. Thay vì hỏi và xác minh trước thì em liên tục vi phạm các Quy định của diễn đàn, phát ngôn gây sốc tới cộng đồng thành viên là có mục đích gì?

Thứ 2:
Đội ngũ trả lời câu hỏi và hỗ trợ kiến thức trong khóa LTĐB là các giáo viên của Hocmai.vn. Đó là những người mà em gọi là "Thầy". Giống như người mà em gọi là thầy "Trịnh Hào Quang" đấy! Mỗi ngày có hàng nghìn câu hỏi gửi tới email của thầy giáo, có hàng trăm tin nhắn, cuộc gọi gọi tới giáo viên và thêm cả diễn đàn. Vậy một mình giáo viên họ đủ sức lực, thời gian để đảm đương hay không? Liệu có bao nhiêu thành viên học khóa học của họ chủ động suy nghĩ, tìm tòi và chỉ hỏi những gì cần hỏi thay vì dựa giẫm vào thầy, vào Mod như hiện tại?

Thầy Lê Bá Trần Phương là người dạy khóa học! Các giáo viên hiện tại của Hocmai.vn hỗ trợ giáo viên ở một mức độ nào đó khi có thời gian rỗi ngoài giờ trả lời các em học sinh qua Tổng đài gia sư trực tuyến 1900585812.

Hocmai.vn không thể lợi dụng thương hiệu của giáo viên hay bất kỳ tổ chức nào khác để sinh lợi cho mình.

Mong rằng em đủ thông minh để hiểu, suy nghĩ và đừng thể hiện mình 1 cách ngu ngốc như thế này nữa!

Một khi đã bị các thành viên khác chê cười, em sẽ không nhận được sự hỗ trợ từ cộng đồng dành cho mình.

Đây là lời cảnh cáo cao nhất từ BQT diễn đàn Hocmai.vn dành cho em!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom