có thể download các bài giảng trên khoá vip ?

B

belatdat_cute

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi là có thể download các bài giảng của khoá luyện thi vip k ạ ?

vì em thấy học trực tuyến rất hay bị rớt mạng!

vậy trên hocmai có cho load các bài giảng về k ạ ?

nếu đc thì có thể chỉ cách load về cho em với ạ !

e thanks nhìu ạ! :)

B

belatdat_cute

sao e hỏi lâu òy mà k ai trả lời nhỉ ?? là sao ạ ??

trả lời giúp e nào ! :) :)

M

Moderator

cho em hỏi là có thể download các bài giảng của khoá luyện thi vip k ạ ?

vì em thấy học trực tuyến rất hay bị rớt mạng!

vậy trên hocmai có cho load các bài giảng về k ạ ?

nếu đc thì có thể chỉ cách load về cho em với ạ !

e thanks nhìu ạ! :)

Chào em!
Về vấn đề này Hocmai.vn trả lời em như sau:
Hocmai.vn said:
Khóa Luyện thi VIP 2010 gồm bốn môn: Toán, Vật lí, Hóa học và Ngữ văn với các bài giảng được ghi hình trực tiếp theo lịch trình học của khóa Luyện thi VIP đại học 2010 tại Trung tâm Bồi dưỡng Văn hóa Hocmai.vn (52 Nguyễn Chí Thanh và 109 Trường Chinh, Hà Nội). Với khóa học này, Hocmai.vn mong muốn mang đến cho các sĩ tử cơ hội được tiếp cận với phương pháp giảng dạy khoa học và hiệu quả nhất, các thầy cô giỏi nhất, phương pháp học và tự học tiến tiến nhất để giúp các bạn biến giấc mơ vào đại học thành hiện thực.
Hocmai.vn said:
Băng ghi hình các bài giảng của lớp Luyện thi VIP đại học 2010 tại Trung tâm Bồi dưỡng Văn hoá Hocmai.vn
Cho đến thời điểm hiện tại thì Hocmai.vn chưa có cách thức và cho phép tải các bài giảng về máy tính cá nhân. Vì vậy đây là sản phẩm cũng như tài sản của Hocmai.vn. Mọi hình thức cố ý sao chép, tải video bài giảng từ Hocmai.vn là vi phạm bản quyền, vi phạm Luật sở hữu trí tuệ.

Để có thể học các bài giảng này các em chỉ cần đăng kí tên thành viên và làm theo Qui định là có thể học bất kì lúc nào trong thời gian diễn ra khóa học một cách dễ dàng và hiệu quả.

Hocmai.vn​

B

belatdat_cute

vâng! e cảm ơn anh ạ ! vì mạng nhà e hay bị lag ! có nhiều lúc k vào đc hocmai.vn thế nên e hỏi vậy ạ ! :)

T

thanhdathht

đùa đó bạn
bài giảng trên đó làm sao mà tải được
nếu tải được bơ cô thầy ăn chi

Top Bottom