Có thể đổi khóa học trong LTDB không ?

C

cuncon181

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào hocmai,
Em đang học toán thầy Khải đã được 2 bài, nhưng toán em khá yếu và không biết rằng bài giảng của thầy chỉ dành cho học sinh có năng lực khá, giỏi. Vậy em xin hỏi hocmai có thể đổi sang học thầy Phương được không khi học phí đã đóng xong đầy đủ bên thầy Khải ? mong hocmai giúp đỡ :(

H

hocmai.cskh

@cuncon181
Chào em!

Em muốn đổi từ khóa LTĐB môn Toán thầy Khải sang khóa của thầy Trần Phương hay thầy Lê Bá Trần Phương?

F

ftuk51

Tiện đây cho em hỏi là giờ em có thể đổi khóa Sinh dc ko anh hocmai.cskh ?

Chấp nhận mất tiền để chuyển sang khóa thầy Võ - Giải tích hoặc sang thầy Trần Phương.

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Tiện đây cho em hỏi là giờ em có thể đổi khóa Sinh dc ko anh hocmai.cskh ?

Chấp nhận mất tiền để chuyển sang khóa thầy Võ - Giải tích hoặc sang thầy Trần Phương.
Hi em!

Cảm ơn em đã quan tâm và sử dụng các khóa học trên Hocmai.vn.

Qua kiểm tra, Hocmai.vn nhận thấy em đã đăng kí khóa LTĐH đảm bảo môn Sinh của thầy Quang Anh từ ngày 24/9, do thời gian đăng kí đã lâu nên Hocmai.vn không thể chuyển đổi khóa học như đề nghị trên của em.

Thân mến.

C

cuncon181

vậy cho em xin đổi sang toán LTDB của thầy Lê Bá Trần Phương được không ạ :)
nếu được xin cám ơn hocmai nhiều

H

hocmai.cskh

vậy cho em xin đổi sang toán LTDB của thầy Lê Bá Trần Phương được không ạ :)
nếu được xin cám ơn hocmai nhiều
Chào em!

Căn cứ trên đề nghị của em, và kiểm tra tài khoản cuncon181 mới đăng kí cách đây vài ngày, số lượng bài học không nhiều, nên Hocmai.vn đã tiến hành chuyển đổi khóa học như yêu cầu của em.

Mong em kiểm tra tài khoản và tiến hành nạp thêm 50k để đăng kí lại khóa LTĐB môn Toán của thầy Lê Bá Trần Phương nhé.

Chúc em học tốt.

Thân mến.

Top Bottom