Có thể chuyển đổi khóa học trong hocmai??

• Thread starter reveal_vatly
  • Ngày gửi
  • Replies 8
  • Views 2,116

R

reveal_vatly

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là hnay em vừa đăng ký khóa LTĐH môn Toán của thầy Trần Phương, nhưng do tốc độ dạy của thầy nhanh quá, và chủ yếu bằng projector, nên em muốn chuyển sang 1 khóa LTĐH đảm bảo của thầy Khải dc ko ạ? em sẽ nạp tiền thêm để chuyển đổi, và em chỉ mới học dc 1 bài trong khóa của thầy Phương
Cám ơn hocmai.

H

hocmai.cskh

Chào em!

Theo kết quả kiểm tra thì tài khoản của em đủ điều kiện để Hocmai.vn hỗ trợ chuyển đổi sang khóa học khác nhé, tuy nhiên việc chuyển đổi này chỉ diễn ra 1 lần duy nhất vì thế mong em cân nhắc quyết định cuối cùng.

Thân mến.

T

tranghoa234

bạn ơi cho tớ hõi làm sao có thể viết được câu hỏi bây giờ

H

hocmai.cskh

Chào em!

Theo kết quả kiểm tra thì tài khoản của em đủ điều kiện để Hocmai.vn hỗ trợ chuyển đổi sang khóa học khác nhé, tuy nhiên việc chuyển đổi này chỉ diễn ra 1 lần duy nhất vì thế mong em cân nhắc quyết định cuối cùng.

Thân mến.

R

reveal_vatly

XIn cám ơn hocmai ạ. vậy cho em hỏi là bây h em phải nạp thêm 150k để chuyển sang khóa LTĐH Đảm Bảo môn Toán thầy Phan Huy Khải đúng ko ạ?? xin hocmai cho em biết câu trả lời sớm để em tính. cám ơn hocmai

A

anhtien_nguyen

XIn cám ơn hocmai ạ. vậy cho em hỏi là bây h em phải nạp thêm 150k để chuyển sang khóa LTĐH Đảm Bảo môn Toán thầy Phan Huy Khải đúng ko ạ?? xin hocmai cho em biết câu trả lời sớm để em tính. cám ơn hocmai

đổi qua khoá của thầy Lê Bá Trần Phương đi. kẻo lại ân hận /:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)

H

hocmai.cskh

Đúng rồi em ạ, em cần nạp thêm 150k để em đăng kí được trọn gói khóa LTĐB môn Toán của thầy Khải nhé.

Thân mến.

K

kina31193

này, theo tớ đổi khóa thầy Lê Bá Trần phương đi, không lại hối hận thật đấy:)

H

hocmai.cskh

Chào em reveal_vatly!

Hocmai.vn đã tiến hành hủy đăng kí khóa LTĐH môn Toán của thầy Trần Phương cho em rồi nhé, em nên học thử các bài giảng miễn phí môn Toán của những giáo viên khác như thầy Khải, thầy Lê Bá Trần Phương để lựa chọn giáo viên có phương pháp giảng dạy phù hợp với em.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom