có phải em đã sai

T

traitimvodoi1994

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khi nhìn thấy những dòng này chắc chị hỉu em đang vít j` chị nhỉ.Thời gian 2 năm cũng ko ngắn cũng ko dài nhưng nó đủ để em nhận đc tình thg của chị .Vs em thì chị là ng` chị gái tốt nhất chúng ta đã cùng nhau tạo lập ngôn ngữ riêng ,cách nói chuyện riêng .Nhưng tại sao chị lại muốn vứt bỏ vậy chị???????? Em cảm thấy trừi như đang sập xuống đầu em vậy chị ạ .Chị nhớ lúc trc khi em ko tự tin vào c/s chị an ủi em ,rồi làm em cười nh` có thêm niềm tin vào c/s để tiếp tục bước trên con đg` em chọn.Chị nói phía trc luôn là cánh cửa của hp .nhưng sao bây h chị laịo lỡ khóa cánh cửa đó vào .Em đã mất lòng tin vào tất cả mọi ng` ,chị là một trong những ng` cho em cảm thấy sự ấm áp .Nhưng chị ơi sao bây h chị lại để em mất đi lòng tin một lần nữa vậy ????????.Em thừa nhận em ngang ngược khó ưa nhưng chính chị cũng nói đó là điểm đáng iu của em mà .Vậy mà h đây chính chị lại vậy ,Chị ơi em đã sai ở điểm nào ?Em đã làm j` mà c/s của em lại chỉ gặp toàn bất hạnh và đau khổ vậy ?Em đã làm j` mà lại bị mất đi tất cả nh~ j` em chân trọng và gìn giữ? Có phải là em quá ngốc khi dễ tin vào mọi thứ ko? Tại sao chị lạibắt em phải đưa chịlên vị trí hàng đầuvậy?điềunàyem ko thể chị ạ ,em ko thể vì ng` đầutiên em nghĩ đến là bà em .Chị cũng muốn đứng 1 hàng trong lòng em ko muốn đứng ngang vs ai ,nhưng em vẫn ko làm đc vs em chị là chịgái tốt nhưng mà em còn có nh` ng` cũng tốt ko kém chị ạ .Chị bảo em phải làm sao đây ,em ko thể làm điềuđó như chịmong muốn .Em đã sai rồi à chị ?Em sai những j` ?Chị ép em phải nỏia điềuem ko muốn nói .Chị muốn nghe điềunày lắm sao? nếu chịmuốn em sẽ nói .Nhưng thật tâm trong lòng em ko muốn nói ra đieeù này .Em đã nói trongnc mắt ,đây là câu nói thứ2 em nói vs sự xh của nc mắt chi ạ
MAI HUONG WASN'T A NGOC HUONG'S SKY WHEN YESTERDAY
EM đã rổì đấy chịhài lòng chưa vậy
Em đã sai hay sao hả chị ? ÉM SAI TẤT CẢ RỒI
ÉMẼ KO TIN AI NỮA CẢ ĐỂ EM SẼ KO PHẢI KHÓC THÊM LẦN NỮA
Chị ạ từ khi em nói ra điều này chj có vui ko vậy ? Chị đã bao h tự đặt mình vào hoàn cảnh của em chưa vậy
Chị thử nghĩ xem làm vậy có lợi j` cho chị ko ?vđ ko phải là đến trc đến sau

Last edited by a moderator:
A

alucky

Mã:
cho chị xin lỗi nhé chị hok muốn em buồn đâu .chị sẽ làm chịgái tốt của em đến khi em hok cần nữa thì thôi
NGOC HUONG IS A STAR AND MAI HUONG IS A SKY
NGỌC HƯƠNG \bigcup_{}^{} MAI HƯƠNG =:D
NGỌC HƯƠNG \bigcap_{}^{} MAI HƯƠNG =:)(VÔ ĐỐI )

Top Bottom