có nên tin tưởng vào khóa giải đề toán không?

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cuocsongsinhvien888

cố gắng mà học hết mình chứ
khóa luyện đề để bạn tập cách hệ thống lại kiến thức, tìm cách giải quyết khi gặp 1 đề thi đại học
( tự nhớ lại kiến thức và tư duy tìm tới hướng giải quyết cho mỗi bài toán )
bạn k nên nghĩ là cứ học xog là có từ 7 điểm trở lên :D
Phụ thuộc ở bạn là chính chứ khóa học thì đâu có ảnh hưởng nhiều, chắc chắn là có ích nhưng có ích tới đâu thì làm sao mà ng khác biết rõ hơn bạn ;)

F

fcseoul

câu trả lời của bạn thiếu tính thuyết phục,nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn!!

F

fcseoul

ý mình ở đây là mình chấp nhận trả giá =(cày cả ngày 20/24 tiếng + số tiền học) vậy vấn đề không phải cố hay không cố
mà vấn đề mình học trong điều kiện nào,mình đang có 2 sự lựa chọn học ngoài hoặc học trên mạng,nên mún hỏi thui
7 điểm toán dễ không khó mình thừa biết,nhưng được thầy giỏi dạy thì sẽ tốt hơn nhiều vì cùng 1 sự cố gắng mà khác nhau ở thầy dạy sẽ cho kết quả khác nhau
mình nghĩ công thức để đậu đại học= 60% nỗ lực của mình+30% thầy dạy+10% may mắn

Last edited by a moderator:
F

fcseoul

các bạn vào topic mà ko góp ý dùm mình 1 câu ah`,thôi được ko cần các bạn giúp nữa ,đúng là phận nào lo thân người đó chứ chẳng bao giờ có chuyện người ta giúp mình,tự thân mà CỐ GẮNG VẬY

T

trantuongvi_36

Mình thấy học ở đâu cũng vậy thôi bạn ạ, nếu ko phải do chính sự nỗ lực, khả năng tư duy học hỏi thì bạn dù có học thầy giáo giỏi, cũng ko tiếp thu được bao nhiêu ^^ (ví dụ như ở các lớp chuyên, chọn đó).
mình thấy việc học trên mạng rất hay, không bị gò bó thời gian học, thoải mái, mát mẻ nhất là vào mùa hè này :D. Bản thân mình nhận thấy khi học trong một môi trường thoải mái, thì việc giải bài sẽ nhanh hơn nhiều, chưa kể bạn có thể trao đổi với các bạn trên diễn đàn, như mình học khối B, thấy các bạn Mod box Hóa, Sinh trả lời rất nhiệt tình, cặn kẽ, mình rất thích học cùng các bạn ấy ^^

F

fcseoul

cảm ơn 2 bạn đã góp ý
xin phép khóa topic này lại vì không nên mất nhiều thời gian mà tranh luận nữa
bắt đầu học thui,chỉ có học thì mới đậu được.

C

cobemuadong_195

năm nay mình cũng lên lớp 12 và muốn học khoá học trên mạng này, Mong rằng còn 1 năm cuối nỗ lực hết mình !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom