CÓ nên học khoá luyện thi đại học cấp tốc môn hoá không

9

944716

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

các bạn cho mình ý kiến dùm cái, thấy ai cũng phàn nàn về thầy sơn hết nhưng không biết mình có nên học khóa này không, mình thấy cũng đúng , khóa thầy sơn dạy toàn vỏ bề ngoài, nhưng thực ra thì mình thích phong cách dạy của thầy , đang phân vân quá không biết có nên học không nữa.
Ai có nick khóa luyện thi trắc nghiệm môn hóa cho mình học chung với, nếu cần có thể đổi khóa LTĐB lý của mình
changhondoi_1693dn@yahoo.com

M

maichungduong02

các bạn cho mình ý kiến dùm cái, thấy ai cũng phàn nàn về thầy sơn hết nhưng không biết mình có nên học khóa này không, mình thấy cũng đúng , khóa thầy sơn dạy toàn vỏ bề ngoài, nhưng thực ra thì mình thích phong cách dạy của thầy , đang phân vân quá không biết có nên học không nữa.
Ai có nick khóa luyện thi trắc nghiệm môn hóa cho mình học chung với, nếu cần có thể đổi khóa LTĐB lý của mình
luyện đề thi hay luyện kỹ năng trắc nghiệm hóa vậy bạn ?
mình có khóa luyện kỹ năng trắc nghiệm hóa .
nếu bạn có nick luyện thi cấp tốc thì trao đổi với mình nhé vì lý đảm bảo mình cò rồi
anhsaobang_a2_online2247@yahoo.com.vn

H

hocmai.cskh

Chào bạn :)

Trong bất kì một khóa học nào, Hocmai.vn cũng đăng 1-2 bài giảng học miễn phí để các bạn học sinh cảm nhận cách giảng dạy của thầy/cô có phù hợp với mình không. Hơn nữa trong từng bài giảng, Hocmai.vn cũng có để 1 clip học thử có độ dài từ 3-5 phút nhằm giới thiệu sơ qua nội dung của bài giảng đó sẽ học những gì. Hocmai.vn dành cho các bạn học sinh quyền lựa chọn tối đa đối với các khóa học.

Bạn chọn khóa học nào phù hợp với bạn, nên dựa theo vào kiến thức mà bạn đang có, dựa vào nội dung mà khóa học đó cung cấp có phải là thứ mà bạn đang cần bổ sung không, từ đó bạn sẽ có quyết định đúng đắn cho riêng mình :).

Hocmai.vn chân thành chúc bạn có kết quả mĩ mãn trong kì thi Đại học sắp tới :)
Về khóa học của thầy Sơn, mình sẽ không cố gắng khuyên bạn nên chọn hay không, bởi bạn cần cảm thấy phù hợp với chính bạn.

Hocmai.vn luôn cảm ơn thầy Sơn đã mang tới những khóa học có chất lượng cao, căn cứ vào số học sinh khóa của thầy luôn là 1 trong những khóa học có lượng đăng kí nhiều nhất :)

B

bokute7601

giá mà thầy sơn quan tâm đến học sinh hơn! vì môn hóa đa số học sinh rất yếu mà thầy chỉ kèm đáp án chứ không hướng dẫn giải! sẽ không nhiều nếu thầy đưa ra lời giải tóm tắt hoặc hướng đi theo cách làm như trong bài giảng để học sinh dễ dàng tự học hơn! vì sao viết 1 cuốn sách có thể cho tất cả hướng dẫn chi tiết mà tự học trực tuyến lại không hướng dẫn! mà khóa cấp tốc này nghe giới thiệu 20% câu khó sẽ được giải đáp! nhưng học sinh trung bình sau bài giảng khoảng 1 tiếng chỉ làm được 20% vậy còn lại 60% kia ai sẽ giúp đỡ!
"thà ít mà chất lượng còn hơn nhiều mà không có gì" cứ nghĩ xem, thầy chỉ cho ít bài tập mà hướng dẫn cụ thể học sinh sẽ nắm chắc còn hơn cho nhiều bài tập mà không hướng dẫn thỳ khác gì là đem con bỏ chợ chứ!
mình đã đăng ký khóa học vip nhưng học xong làm bài tập k được đành phải bỏ đăng ký tiếp khóa pp giải nhanh của thầy nguyễn văn khải! mình mình thấy thầy khải dạy hay hơn nhiều! bài tập cho kèm theo chỉ 10 bài mà giảng rất là chi tiết! nếu khóa này của thầy khải thỳ tốt biết bao!

Last edited by a moderator:
Top Bottom