Có mấy vấn đề góp ý cho bác admin

J

jihad

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tui xin mạo muội góp chút ý kiến với bác admin để diễn đàn+trang trắc nghiệm hoàn thiện hơn:
+Đầu tiên là tui thấy trong diễn đàn html luôn đc mở=>tạo điều kiện cho mấy thằng táy máy thick phá hoại có điều kiện chèn mã linh tinh gây nguy hiểm. Nên mong admin khóa html lại chỉ mở BBcode thôi.
+Thứ hai là về bộ gõ toán học, ko có cái này rất bất tiện cho dân khối A+B như tui. Bác sem có chèn dc cái TEX(hình như là vậy), chuyên dùng để gõ công thức toán học trên mạng, để a-e đỡ vất vả căng mắt ra mà nhìn. Ngày xưa tui cũng đã thử chèn vào diễn đàn của tui, đơn giản lắm.
Hiểu biết còn nông cạn, có gì pác bỏ qua cho.
Thanks.

M

Moderator

Rất cảm ơn ý kiến đóng góp của em, hệ thống đang dần hoàn thiện từng bước, vì thế em thông cảm và chịu khó chờ thêm một thời gian nữa nhé

J

jihad

Vâng cám ơn bác mod.
Em mong dc góp 1 phần công sức cho xây dựng diễn đàn ko bít có dc ko vậy. Em cũng có chút ít kinh nghiệm làm và quản lí diễn đàn.
Thanks.

J

jihad

Hì đâu có, chỉ là tui cũng bít qua phần này.
Nếu có thể giúp dc gì thì oks. I'm ready.
Đừng hỉu nhầm tui nha.

J

jihad

Uh có hai người có hơi ít ko vậy.
Để thi xong rồi tính tiếp nha.
Ah thêm với bác admin tí, cái bõ gõ toán học trên forum có thể tham khảo tại đây này http://www.forkosh.com/mimetex.html
mong bác tích hợp vào BBcode để a-e dùng cho tiện nha.
Thanks

A

admin

Chào bạn jihat,

Cám ơn bạn, ý kiến đóng góp của bạn có tinh thần xây dựng rất cao, Hocmai trân trọng và mong nhận được những đóng góp như vậy.
Về tình hình diễn đàn, trong thời gian vừa rồi, chúng tôi tập trung cao độ cho "chiến trường" Hocmai.vn với hy vọng giúp ích phần nào cho các sĩ tử trong các kỳ thi sắp tới nên chưa có những nâng cấp kịp thời cho diễn đàn. Hiện tại, mọi việc đã cơ bản được hoàn thành và bây giờ là lúc chúng tôi thực hiện điều đó. Ban quản trị Hocmai.vn đã có kế hoạch cụ thể và sớm cung cấp những tính năng mới nhằm mang đến sự an toàn thuận tiện hơn cho diễn đàn của chúng ta. Rất mong sự hợp tác của tất cả các bạn để cùng nhau xây dựng một sân chơi lành mạnh và hữu ích.

Ban quản trị Hocmai.vn

Top Bottom