CÔ giáo và Học sinh

N

nhok_chua_yeu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cô giáo mới nhận dạy một lớp muốn làm quen với học sinh. Sau phần tự giới thiệu, cô hỏi tên từng học sinh. Đến một học sinh, nó nhất định ko chịu nói tên: - Tên em là gì? - Tên em xấu lắm! - Có gì mà ngại em cứ nói đi - Ko tên em xấu lắm... - Ko sao đâu mà, đằng nào cô chả biết em cứ nói đi. - Tên em xấu thật mà. Tên em là cái mà cô thích cầm ý mà. - À cô biết rồi.... Em tên là Cu chứ gì - Không, em tên là Phấn

B

belala

chuyên à .Có tớ có mà!!
năm nay lớp của thầy toàn là boy chỉ có 5 công chúa đang ngán ngẩn vì lũ học trò nổi tiếng phá phách này thì thầy bỗng nhân ra một sự thật .Trời!!! chúng ngoan quá !!trong lớp hăng hái phát biểu ý kiến học bài và làm bài tập hết sức đầy đủ.nhưng chưa đầy 1 tháng mọi chuyện đã hoàn toàn chấn đứt .Thầy thắc mắc ????sao vậy nhỉ??thì ra là vào buổi chiều hôm đó cô học trò mới chuyển đến năm nay (trông khá xinh)được một anh chàng khá bảnh đón đi chơi trước bao con mắt người đời .bao cố gắng ghi điểm của lũ boy trở thành công cốc .chúng thật sự VỠ MỘNG

Top Bottom