cô đơn we trùi ui chắc tìm honey tâm sự cho bớt bùn wa >"<

C

canhdong_binhyen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

haizzzz áp lực học tập (năm tới 12 rùi) bạn bè tui ai cũng học học và học thui sao mà chán wa. muốn có người nói chjn cho bớt căng thẳng mà ko có ai hít huhu. cóa ai tình nguyện làm người luôn luôn lắng nghe luôn luốn thấu hỉu tui ko :(:confused::confused::confused::confused:

C

congaigiaitoan_5

Có em nè
LUÔN LUÔN LẮNG NGHE VÀ LUÔN LUÔN THẤU HIỂU?
Em sẽ là dc điều này nếu anh/chị làm dc điều đó vs em;)

D

doigiaythuytinh

Em vừa thi lớp 10 xong, có lẽ sẽ hiểu những căng thẳng của chị đấy
Em sắn sàng làm người lun lun lắng nghe lun lun thấu hiểu chị

C

congchuatuyet_2009

haizzzz áp lực học tập (năm tới 12 rùi) bạn bè tui ai cũng học học và học thui sao mà chán wa. muốn có người nói chjn cho bớt căng thẳng mà ko có ai hít huhu. cóa ai tình nguyện làm người luôn luôn lắng nghe luôn luốn thấu hỉu tui ko :(:confused::confused::confused::confused:

chị ạ, đôi khi ko phải cứ tìm ng` thấu hiểu bản thân là bớt căng thăng đâu! Cho dù lúc đó nó có thể hết ngay nhưng một lúc nào đó sự căng thẳng ấy sẽ lại ùa về. Em đang muốn hỏi chị có cái blog hay nhật ký nào ko? nêu có chị viết 1 bài vào đó, viết bất cứ cái gì! Nếu chị viết theo tâm trạng bản thân bạn bè có thể chia sẻ vs chị (em cũng hay căng thẳng vậy nữa, toàn viết mấy bài chọc giận ng` ta! ;)) viết cảm thấy vui và thoải mái hơn chị ạ! :D

Last edited by a moderator:
C

canhdong_binhyen

haizzz chị ko nghĩ ra dc chj để vít hít ớ hì thik buôn dưa lê e ạ mí hum ni sao nhác wa à vô hocmai làm rì đâu ko thui chán wa làm bài mãi hok ra bùn ghê

C

congchuatuyet_2009

em vik linh tinh hết, có 1 lần em chán, nhớ cái lần wa nhà sf em, vik 1 bài nổ bom chọc tức sf, thấy tâm trạng thoải mái lắm! ;))

0

0onhox_alone0o

thấy cô đơn thj uống ly cafe cho đỡ pu^n, thuốc này tốt lém đó, c cứ thử dj
hjhj^^
e sẵn sàng là ngươi "luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu"
hehe

D

daimui

Zậy tui thì sao? Bật mí nha: Tui là "Bác sĩ tâm lý" có kinh nghiệm đó pà!!!!!!!!! Có j chứ xả ra, để trong lòng bực bội lắm!!!!!!:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

R

rubik2305

chào moị ng` , mình là mem mới, rất vui được làm wen với mọi ng`, mình năm nay cũng lên 12 rồi

HÌnh như trong diễn đàn này ít có ai ở TP HCM nhỉ hihxix, mún gặp mặt cũng khó nhỉ

D

duongdethuong

chao ca nha mem moi nì cung co nhiu chien lem cung mun dc lang nghe những j nguoi ta noi lam hjhj 12 ọ ai ma chẻ áp lực hjhj chỉ bit cuời một minh thui ah (Dương móm^=^)

M

meo_kute9x

tui hiểu bạn mà có j cứ nt cho mèo tui ơt lớp tui là chuyen gia tư vấn đấy
khi tư vấn chúng tui là chuyên gia khi sẻ chia chúng tui là chi kỉ
hãy nói với tui và cả nhà học mãi sẽ giúp

D

daisy.vn92

let call me, i'll listen you talk... (^@^)
You will feel happy when you are smilling or singing, so keep smilling anh stay in good spirit...

T

thuha_148

Chị ơi,em sẽ chia sẻ cùng chị.Em rất giỏi giữ bí mật và em sẽ giống như chuyên gia tâm lí cho chị zaayj

Top Bottom