Cơ cấu thi ĐH năm nay

M

moonprincess

các môn :lí hóa av sinh là thi trắc nghiệm còn lại là tự luận........................:)

H

hoahongtra_phuong

các môn :lí hóa av sinh là thi trắc nghiệm còn lại là tự luận........................
Vậy mà kiểm tra 1 tiết: Lý, Hoá, sinh ,anh gì cũng phải làm bài tự luận hết.Hỏi thầy cô thi bảo chỉ thị trên bộ là phải làm tự luận.Vậy là sao dây********************************************************

M

moonprincess

bạn học lớp 11 hay 12 vậy, nếu là lớp 12 thì tất cả các môn đó là thi trắc nghiệm còn lớp 11 thì thi tự luận

M

molon2009

mình nghĩ đó cũng đúng thôi ,tự luận hay trắc ghiệm cũng là 1 thôi. quan trọng là ta phải nắm chắc kiến thức.đến lúc đó thì tự luận cũng chẳng khác mấy so với chắc nghiệm

H

hoahongtra_phuong

khác nhau cả dấy bạn ạ.học tự luận thi phải rèn luyện trình bày ngay bay giờ,còn làm trắc nghiệm thi ki năng giải nhanh của mỗi bài do.Tui thi học 12 rui

K

kimduong92

thi trắc nghiệm cậu a`h thấy cô mình nói thế
tr` mình th`i lí vs Hoá toàn trắc nghiệm

B

banhuyentrang123

các bài kiểm tra trên lớp thì có thể thi do thầy cô ấn định cách làm còn hầu hết các môn trừ mấy môn xã hội như văn sử địa và môn vẽ và toán thì thi tự luận
thi tự luận trên lớp thì thầy cô đang tự rèn cho học sinh mình cách nắm bài một cách chắc chắn khi em đã làm bài tự luận rất vững thì qua trắc nghiệm thì còn đâu bỡ ngỡ nửa hả em đây là cách mà thầy cô chị áp dụng rồi nên kiểm tra trên lớp thế nào thì cũng ko sao cả còn thi học kỳ ,tốt nghiệp ,đại học thì cứ căn cứ các môn trên mà chị nói là tự luận còn lại trắc nghiệm

N

nhungngaytuoidep6

Năm nay thi trắc nghiệm hết rồi em àh.
Em định thi trường gì ?
Và thi khối gi?
Dù thi trắc nghiệm hay tự luận em cứ học chắc toàn bộ lớp 10,11,12 là ko phải lo gì?
Cô tin là em sẽ làm dc.
Tự tin lên.

Top Bottom