Có bạn nào đang học khoá toán thầy Trần Phương ko??

H

hatmuanho

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người ơi....
Mình định đăng kí khoá học đảm bảo của thầy Phương nhưng mình đang phân vân ko biết thầy dạy có kĩ và dễ hiểu không. Vì là học online nên mình rất sợ nếu không hiểu bài.:-SSNếu mình là người học mất căn bản liêu có theo đc chương trình không? phần lí thuyết thầy có dạy kĩ không?
Bạn nào hoc thầy Phương rồi cho mình í kiến nhaz.
:khi (133): Cám ơn các bạn rất nhìu.....................

D

defhuong

Mọi người ơi....
Mình định đăng kí khoá học đảm bảo của thầy Phương nhưng mình đang phân vân ko biết thầy dạy có kĩ và dễ hiểu không. Vì là học online nên mình rất sợ nếu không hiểu bài.:-SSNếu mình là người học mất căn bản liêu có theo đc chương trình không? phần lí thuyết thầy có dạy kĩ không?
Bạn nào hoc thầy Phương rồi cho mình í kiến nhaz.
:khi (133): Cám ơn các bạn rất nhìu.....................

bạn nói vậy thì cho ý kiến khó thật đó.... híc... bạn học toán mất căn bản á... dường như cái gì mất căn bản học cũng vất lắm (như mình môn hóa này)
đến thời điểm hiện tại thì thầy phương dậy toán là hay nhất trong khóa LTĐH rồi nhưng nếu giờ cậu mới đăng kí thì học vất lắm đó cậu.... bao nhiu bài giảng rồi... cậu phải cố gắng nên nhá... mình chẳng biết khuyên thế nào... hay cậu đăng kí khóa toán thầy rồi thấy yếu phần nào học phần đó trước... cứ từ từ học cũng được cậu ạ đừng nóng vội như mình nhé ;)) nhưng cũng đừng chậm quá còn phải đi thi nữa mà... còn học môn khác nữa... ôi... :-SS cố gắng lên cậu
chúc cậu học tốt

Top Bottom