Có bác nào hun chưa vào đây chia sẻ chút đi!

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tuanlcsa

Các bác ạ! Em thì đã thử 1 lan rui =>hay tuyet
:D hồi năm hoc cấp 2 ý. Em "hun"...... để em kể nhé:
khi tiếng trống báo hiệu tiết thể dục đã đến, em nhanh chân chạy ra sân tập( mà lúc đó đang hoc nhảy xa). Tự tin quá hoá ra sai lầm...... em lấy đà phi thân 1 phát nhưng ko ngờ mất đà. Rủi thay, lúc ấy lại có 1 bạn nữ xuất hiện ngay trươc mặt.....
:\"> heheehe xấu hổ quá các bác ạ..... EM HUN ĐẤT NGAY TRƯỚC MẶT CÔ ẤY mới đau chứb-(

T

thugiang7a1

Các pac' đừng có trêu em nag'
Em mới học lớp 7 thoy nhưng được hun oy`
Nhưng mà hồi ...lớp 2 cơ ak
Có cái đứa quái dj nó thích em (ức) _đang học nó hun vô má 1 fat' . báo hại em zia` nhà lau mặt suốt buổi.
Híc cái số em là số con chuột hay sao ấy nhà
Ơ hay mà đúng số con chuột thiệt:D:D:D

P

phalaibuon

đây nè
muset nói :'' ôi nụ hôn thức uống nhiệm màu mà những bờ môi rót cho nhau như những chiếc ly khao khát''
nói thật tui cũng chưa thử nên chưa bít
:)
:-* thế này ha?

K

kuckikute

Trời oy.Cậu cao như vậy là đc oy.Cao wa bạn trai cậu phải đứng lên ghế thì ko lãng mạn lắm đâu.Tớ chưa(dám) kiss vào môi ai bao giờ,chỉ mới dám kiss vào má thôi,thế mà lại trật :p.Coi như chung ta có thể cùng hoàn cảnh.Nhưng ma cái này chắc khó wên.Yêu đi mà kiss :p:p:p

B

ben04

mình sẳn sang đáp ưng sự tò mò đó được ko
nêu ko tốt nhất kiếm nguoi nộm mà hun

B

ben04

người cũng coi được thế mà ao ước hun như vậy
thôi về nhà kiêm chú chó con mà xem thế nào !chắc ổn

Y

yurihoa

Trời !!!
Lúc em còn nhỏ ngày nào trước khi đi ngủ mẹ cũng hun em hết !
Vậy mà bây giờ anh chị cứ tìm cách này cách kia để hun hít ? Tại sao hok về ôm mẹ hun đi nghĩ chi cho phiền vậy

C

chickboy140197

ac hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhttttttttttttttttttttttttttttttttjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom