Cô ấy có iêu tôi không các bạn?

D

duongnc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi và cô ấy học cùng lớp,tôi mới nói thương cô ấy cô ấy bảo là cô ấy về suy nghĩ lại . thứ bảy sau cô ấy viết thư cùng lời chúc năm mới và kèm theo câu I love you!
từ khi đó tôi đi chơi với cô ấy ăn,uống tôi bảo cô áy kêu tôi là anh mà cô áy bảo là tên thui tôi này mãi mới kêu,karaoke tôi thấy cô áy ca dễ thương quá muốn hôn một cái mà ko dám khi về tôi bảo anh thấy em ca anh muốn hôn 1 cái mà không dám ,cô ấy bảo hôn là chia tay.khi tôi trở đi học thì không dám vào lớp cùng tôi (tôi không biét sao nữa)khi vào lớp thì không thấy nói chuyện với tui như là không wen sao ấy.cứ cùng 3 đứa bạn tụ lại nói chuyện không,mỗi lần đi chơi là tôi toàn kiếm chuyện nói không chứ cô áy không nói gì về mình cả.mà khi tôi nói gì ra cũng chọt cho tôi quê cả(sốc lắm). bây giờ rủ đi chơi thì bảo bị la (ko bít thật ko) tặng cái đồng hồ thì bảo đổi lại như muốn không lấy sau đó nhận thì không thấy đeo vào hôm sau.Hôm nay tôi vào lớp nhờ bạn của cô ấy hỏi cô ấy là có thương tôi thật lòng không , về bạn ấy trả lời tui là cô ấy không thương bạn thiệt lòng đâu khuyên tôi nên xù tại đây đi bảo tôi đừng buồn nha.
Tôi không biết cô ầy có thương tôi thật không

tôi là bạn của anh cô ấy là lớp trưởng (rất vui tính hay đùa học cũng không tệ ,thể thao thì toàn trò nào sử dụng chân thi ưu cả phần trên thi hơi teo nhỏ hơn phần dưới , da hơi nám lịch sự )
còn cô ấy thì con nhà gia giáo suốt ngày chỉ biết ở nhà học thì dở đẹp thì không nhiều nhưng dễ thương có nhiều tật sấu

D

dadaohocbai

CÁI này đọc tối nghĩa quá:"tôi là bạn của anh cô ấy là lớp trưởng"

T

thanhhai1489

cài này còn chưa biết thế nào bạn ạ
nhưng chắc người ấy có cảm tình ( hay ít nhất cũng ko có ác cảm với bạn ) nên mới đồng ý đi chơi với bạn như thế
còn chuyện hun ko nói lên điều gì , tùy từng người thôy .
Nếu ko thích tí nào bạn ấy đã từ chối bạn rùi

A

anh892007

Đúng,ông thanhhai này nói chính xác,nếu ko thích bạn thì cô ấy đã ko đi chơi cùng bạn.Căn bản là cô ấy chưa muốn cho mọi người biết nên cô ấy làm thế thui,còn chuyện hôn thì đúng là tùy người thật,2 bạn vẫn còn trẻ,chắc cô ấy chưa muốn

Top Bottom