có ai có cách học môn hóa hay chỉ tui cái

D

dustbin

Không run nữa là Okie...Đọc nhiều - đọc kỹ SGK vào bạn ạ. Còn 13 ngày mà run thì học không vào đâu, tốt nhất là thư giãn + bình tĩnh + có kế hoạch = Okie

S

songlacquan

13 ngày cuối
theo tui mỗi ngày đọc nửa quyển sgk (6 ngày làm xong 3 môn) mí ngày cuối
ăn chơi ngủ nghỉ lấy sức đi thi :D

B

bichngoc114f

Một ngày đọc đựoc nửa quyển sách giáo khoa lý hả
theo tớ cậu ko cần đọc quá nhiều một lúc đâu chỉ cần bây giờ ngồi xem lại những câu mà mình đã làm sai . Đi thi chỉ cần gặp lại mà ko sai nữa là ổn

Q

quoatnumberone89

bichngoc114f said:
Một ngày đọc đựoc nửa quyển sách giáo khoa lý hả
theo tớ cậu ko cần đọc quá nhiều một lúc đâu chỉ cần bây giờ ngồi xem lại những câu mà mình đã làm sai . Đi thi chỉ cần gặp lại mà ko sai nữa là ổn
jo` nay thì còn học làm j` di party trước đi nhưng đừng đi du lịch nhé nho~ có j` xảy ra hi`hi`

O

onlyloveone

Cày là công việc của tháng trước rồi. Giờ thì chỉ online spam bài trên hocmai thôi

C

cuboom

đầu tiên là sắp xếp lịch học ổn định,đừng nên cày nhiều quá ---> tẩu hỏa nhập ma.
Nắm vững các quy luật của từng loại HCHC(vd: no thì có thể tg pứ gi?,ko no thi sao?...)
nên làm các bài tập trắc nghiệm,không nên tập trung làm các bài khó.
Chúc bạn thi tốt

H

huong18vn

tặng bạn câu ní: mún học thfi trước hết là fải hiểu, hiểu roài thì fải nhớ, ^^ nhớ được roài thì biết cách mà vận dụng những cái mình đã biết vào cấc bài tập ^^ chúc bạn thành công

M

mutantx

Có chăng thất kiến của tui là.........năm sau thi lại nhé.:D, 1 năm để cày lại cung ko uổng phải ko?

S

snowhot

theo tớ thì bây giờ xem lại những gì bạn đã có, thật chắc, đừng để cái gì cũng sơ sơ, trắc nghiệm mà. bình tĩnh học rồi tự tin bước vào phòng thi. cố lên, sắp thoát nạn rồi

Top Bottom