CLip Pháo Bông tại tân thành - BRVT

R

rua_it

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lời đầu tiên Ck muốn gửi đến tất cả mọi người là lời chúc sức khỏe , lời chúc mừng năm mới thật là trân trọng nhất :D
tiếp theo là món quà nóng hổi nè:
[YOUTUBE]vueGtNpHzPM[/YOUTUBE]
đặc biệt món quà này CK gửi đến MumMum yêu dấu :D

N

nhocngo976

thanks u
năm mới chuz mợi ng` sức khỏe dồi dào, gặp nhìu may mắn....học chất lượng hơn ;))

M

mummumkeo

tk nhá pháo với bông tớ nghe tiếng nó trong đt nhỏ hơn tiếng của c nữa la cho cố koi chừng vim họng đó pa rùi k hát đc=))=)) bị ăn paho1 boâng týp năm mới nỳ zui nhá pax

D

dungmaprose

CHÚC NĂM MỚI 2011 : - Vừa đủ HẠNH PHÚC để giữ tâm hồn bạn được ngọt ngào. - Vừa đủ THỬ THÁCH để giữ bạn luôn kiên nhẫn. - Vừa đủ MUỘN PHIỀN để giữ bạn thật sự là Man. - Vừa đủ HY VỌNG để cho bạn được hạnh phúc. - Vừa đủ THẤT BẠI để bạn mãi khiêm nhường. - Vừa đủ THÀNH CÔNG để giữ bạn mãi nhiệt tâm. - Vừa đủ BẠN BÈ để bạn được an ủi. - Vừa đủ VẬT CHẤT để đáp ứng các nhu cầu vật chất của bạn. - Vừa đủ NHIỆT TÌNH để bạn cho đời thêm hân hoan. - Vừa đủ NIỀM TIN để xua tan những thất vọng.

Đong cho đầy hạnh phúc - Gói cho trọn lộc tài - Giữ cho mãi an khang - Thắt cho chặt phú quý...Năm hết tết đến --> Rước lộc vào nhà --> Quà cáp bao la --> Mọi nhà no đủ --> Vàng bạc đầy tủ --> Gia chủ phát tài --> Già trẻ gái trai --> Xum vầy hạnh phúc --> Cầu tài chúc phúc --> An khang thịnh vượng --> Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe--> 1 Biển cả tình thương --> 1 Đại dương tình bạn --> 1 Điệp khúc tình yêu --> 1 Người yêu chung thủy --> 1 Sự nghiệp sáng ngời --> 1 Gia đình thịnh vượng. Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý --> Tỉ sự như mơ --> Triệu điều bất ngờ --> Không chờ cũng đến... Chúc mọi ng` một năm mới vui vẻ, thêm 1 tuổi mới, hạnh phúc, khoẻ mạnh... Chúc cho mọi ng` những điều tốt đẹp nhất!

T

tran19952000

Năm mới, chúc mọi người vui vẻ, gặp nhiều niềm vui mới, hạnh phúc mới^^
%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-

L

lean093

Đoạn bắn pháo hoa rất đẹp. Năm mới chúc mọi người sức khỏe ke ke. có sức khỏe là có tất cả- -không sức khỏe là không có gì

H

hienzu

Ui!rất giống pháo hoa mih đi xem hum wa:)
Cảnh nó cug giống lun ý............có cái cột điện...@-)
Suýt nữa thì nhầm tưởng ng gửi cùng quê.........
Mãi nghe đc cái giọng nói\Rightarrow đây là ở miền Nam mà:D

H

helldemon

eo ơi ! tui khoái nhất là cái đoạn bắn liên tục ầm ầm ! đẹp dã man !
Mỗi tội cái cảnh quay ngang làm tui coi mỏi hết cả cổ @_@
Chúc mọi người năm mới zui zẻ nha ! Đến giờ mới đc coi pháo bông ! :))

R

rua_it

eo ơi ! tui khoái nhất là cái đoạn bắn liên tục ầm ầm ! đẹp dã man !
Mỗi tội cái cảnh quay ngang làm tui coi mỏi hết cả cổ @_@
Chúc mọi người năm mới zui zẻ nha ! Đến giờ mới đc coi pháo bông ! :))
tớ ko hiểu sao điên thoại chỉnh góc đó xoay chiều tự động tinh chỉnh mà cuối cùng lại thành ngang :D

Top Bottom