Clip bài giảng thường xuyên bị đứng hình

A

abcconmeocon

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình học khóa chuyên đề giải tích của thầy Võ tốn 450k, bài giảng thường xuyên bị đứng hình, phải thóat ra vào lại. 1 bài chỉ học được có 10 lần, mà nó bị đứng hình liên tục, mình chưa học xong bài đó mà chỉ còn có 5 lần học, cứ đà này thì chưa kịp học xong bài thì hết lược học luôn quá. Không biết bên bộ phận kỹ thuật của hocmai làm ăn kiểu gì mà kỳ vậy?
Lẽ ra mình đăng ký trọn khóa thì mình phải được quyền học bao nhiêu lần tuỳ thích chứ sao hocmai lại giới hạn số lần học?

H

hocmai.cskh

Mình học khóa chuyên đề giải tích của thầy Võ tốn 450k, bài giảng thường xuyên bị đứng hình, phải thóat ra vào lại. 1 bài chỉ học được có 10 lần, mà nó bị đứng hình liên tục, mình chưa học xong bài đó mà chỉ còn có 5 lần học, cứ đà này thì chưa kịp học xong bài thì hết lược học luôn quá. Không biết bên bộ phận kỹ thuật của hocmai làm ăn kiểu gì mà kỳ vậy?
Lẽ ra mình đăng ký trọn khóa thì mình phải được quyền học bao nhiêu lần tuỳ thích chứ sao hocmai lại giới hạn số lần học?
Chào bạn :)

Hocmai.vn hiểu nỗi bức xúc của bạn, hiện tại do số lượng học sinh đăng kí vào học rất đông, nên hệ thống thường bị quá tải (nhất là vào buổi tối).

Theo mặc định của hệ thống, thì trong thời gian 45 phút đầu tiên, nếu bạn f5 clip, bạn sẽ không bị mất số lần xem, còn khi logout (thoát ra), bạn sẽ bị trừ số lần xem.

Bạn có thể vui lòng cho mình xin link bài giảng mà hay bị đứng hình được chứ? để bộ phận kĩ thuật kiểm tra ạ!

Mong bạn thông cảm!

Top Bottom