CLB phim + phim = DV yêu thik

C

congchuatuyet_2009

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em lập ra topic này là để mọi ng` cùng bàn luận, chia sẻ về các bộ phim và diễn viên mà mình yêu thik. Tính hết các thể loại từ Hàn, Hoa tới Nhật, vv ...
Và yêu cầu khi đang 8 phim Hàn thì ko được 8 phim Hoa hay các loại khác
Ko được spam quá nhiều
Khi thấy bài viết nào có ích vui lòng thanks giùm em!

C

congaigiaitoan_5

Cho mình tham gia nào!!!Mình chỉ thik mỗi phim Tây Du Kí à! Một kì tích trong lịch sử phim Trung Quốc!!

C

congchuatuyet_2009

Tây du kí chắc phiên bản năm 86 của Lục Tiểu Linh Đồng à? Cái phiên bản đó hay chứ chỉ mỗi cái là võ xuất xưởng ko đc hay! ^^còn có ai thik phim này ko?

C

congaigiaitoan_5

Thời đó nền điện ảnh chưa được phát triển nên võ thuật như thế cũng đã siêu lắm rồi! congchua có hình ảnh về phim này thì cho mình xin nha!Càng nhiều càng tốt!Cảm ơn congchua trước nha!!

C

congaigiaitoan_5

Bộ congchua 0 có hả.............................................................................?????

C

congchuatuyet_2009

1 số hình ảnh các DV trong phim sau 20 năm gặp lại
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx

Nhìn nữ vương Tây Nương nữ quốc ko khác là mấy nhở?
PhotoHandler.ashx

Quan thế âm bồ tát
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx
[/COLOR][/B]

C

congaigiaitoan_5

Cảm ơn congchua nhiều.........................................................

C

congchuatuyet_2009

ảnh thì mình còn nhiều nhưng post từng đó thui sợ spam!^^ với cả chọn lọc ảnh kĩ quá mạng lại có vấn đề nên mới lâu vậy á! ^^

H

hg201td

mình thik phjm Ngày em trở về từng phát sóng trên VTC7...........
+Nữ hoàng tuyết!!!!!!!!!!!!1

0

0onhox_alone0o

tui thjck phim "lập trình t*** tim" đg chiếu ở kênh VTV3 đoá
pan coa ảnh hok vậy...............???

C

congaigiaitoan_5

Congchua à!Mình muốn có hình ảnh của bộ phim Đêm Định Mệnh từng được phát sóng đài DRT đó!Cảm ơn nha!

C

chuotnhatthuydungburatino

Tại sao các bạn ko tự tìm trên gogle. Mỗi mình congchuatuyet thì bạn ấy làm sao tìm xuể.
Mình nghĩ chúng ta chỉ bàn luận về các diễn viên và nhân vật trong phim thui chứ chia sẻ hình ảnh cũng ko có nhìu lợi ích lém đâu!

C

congchuatuyet_2009

đêm định mệnh à? nhìn hình quen lắm chẳng biết xem chưa nữa, linh tinh hết cả vì mình xem quá nhiều phim rùi!

N

nguyethaha

xin loi cac ban thick phim tay du ki nha. minh thay phim do ko hay j ca . danh nhau la phai nhu thiet ay. chu phim tay du ki thi ko that ti nao. cung ko co j hap dan ca na. hjhj
nhớ viết bài có dấu nhe bạn

Last edited by a moderator:
Top Bottom