chuyện về các đôi trên học mãi !

N

nhocprohp

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Học mãi thân iu vậy là mình cũng đã tham gia bạn được gần 3 năm kể từ ngày đầu học mãi mới thành lập.Ở đây mình cũng đã quen và yêu một người đó chính là mối tình đầu của mình,thời gian và khoảng cách giữa 2 đứa tuy gần mà xa, đồng hương nhung ko đồng suy nghĩ=((.... Và hôm trước mình chat vơi mấy anh chị cũng vào học mãi từ những ngày đầu như mình, thật bất ngờ rất nhiều đôi. họ đã yêu nhau được gần 3 năm cũng bằng số tuổi của học mãi. Chúc mừng anh vinh chị phương, anh hà và bé... và rất rất nhiều đôi khác. cám ơn học mãi đã cho tôi quen cả ông anh trai như anh miss bình, anh linh...những đứa em dáng yêu như mốc, chini...cậu iu , lady ngố....
Chúc cho những đôi trong học mãi luôn hạnh phúc, ở nơi đây quen nhau do cùng thick một môn học, một ước mơ nào đó,:). Lâu lâu mới ngồi viết tâm sự đêm.( Hôm nay kí túc nối net) vậy là Hà đã là cô bé sinh viên năm 2 Đại HỌc Nha Trang) nhanh thật đó ...Thời nào còn spam điên dại vào buổi tối rồi dần ngoan ngoãn và gương mẫu khi làm mod box sử, du lick khắp nơi rồi là tung hoành bang nhóm :)>-
ax viết xong, luu xong ra ngàoi nhận ra nhầm boxhjc ! box bên 9x iu nhé

T

thuyhoa17

chị có nhiều kỉ niệm vui nhỉ.:)
Em cũng mong là mình cũng sẽ có thật nhiều kỉ niệm vui như thế sau 3 năm nữa.
Chúc cho diễn đàn mãi phát triển để đưa những trái tim đến với nhau như lời chị nói :)

Last edited by a moderator:
P

phalaibuon

Học mãi thân iu vậy là mình cũng đã tham gia bạn được gần 3 năm kể từ ngày đầu học mãi mới thành lập.Ở đây mình cũng đã quen và yêu một người đó chính là mối tình đầu của mình,thời gian và khoảng cách giữa 2 đứa tuy gần mà xa, đồng hương nhung ko đồng suy nghĩ=((.... Và hôm trước mình chat vơi mấy anh chị cũng vào học mãi từ những ngày đầu như mình, thật bất ngờ rất nhiều đôi. họ đã yêu nhau được gần 3 năm cũng bằng số tuổi của học mãi. Chúc mừng anh vinh chị phương, anh hà và bé... và rất rất nhiều đôi khác. cám ơn học mãi đã cho tôi quen cả ông anh trai như anh miss bình, anh linh...những đứa em dáng yêu như mốc, chini...cậu iu , lady ngố....
Chúc cho những đôi trong học mãi luôn hạnh phúc, ở nơi đây quen nhau do cùng thick một môn học, một ước mơ nào đó,:). Lâu lâu mới ngồi viết tâm sự đêm.( Hôm nay kí túc nối net) vậy là Hà đã là cô bé sinh viên năm 2 Đại HỌc Nha Trang) nhanh thật đó ...Thời nào còn spam điên dại vào buổi tối rồi dần ngoan ngoãn và gương mẫu khi làm mod box sử, du lick khắp nơi rồi là tung hoành bang nhóm :)>-
ax viết xong, luu xong ra ngàoi nhận ra nhầm boxhjc ! box bên 9x iu nhé

^^ Hà hâm lặn một hơi mất tăm ko thấy xuất hiện trên giang hồ.
Tưởng tu tỉnh ;)) hóa ra vẫn thế

^^

N

nhocprohp

đó cám ơn bà quá khen ! bà với ông tâm yêu nhau lâu chưa ! keke chúc mừng

P

phalaibuon

Tôi vs Tâm á

để xem nào

chắc gần 1 năm rùi đấy ;))

;))

bà dạo này khỏe không thế?

Các chàng vây quanh dài tới 7km chưa?

N

nhocprohp

8/11/2011 Tới với học mãi, có nhiều kỉ niệm, và đã tham gia học mãi gần 5 năm rùi, lâu lắm mới onl lại học mãi ! bài trên mình mới là năm 2 . giờ mình đã năm 4 . còn 7 ngày nữa là về hải phòng thực tập ! ...ra trường, đi làm . Vfa bắt đầu mọi thứ ...tình yêu !

Top Bottom