Cuộc sống Chuyên mục review truyện

Khanhtt_27

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng tám 2020
156
452
51
16
Bình Định
Trường THCS Mỹ Thành

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
18
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Mọi người ai đã đọc cả 2 truyện 5cm/s bản thường và 5cm/s - one more side cho em hỏi là truyện nào hay hơn ạ ( ý kiến cá nhân thôi cũng đc) :Tonton18
5 cm/s - One more side nhé, nếu đọc bản này nó sẽ làm rõ tâm lý nhân vật hơn, nội dung cốt truyện sẽ dễ hiểu hơn và cũng sẽ làm rõ ý nghĩa, tính triết lý của bộ truyện mà tác giả muốn truyền đạt hơn so với 5 cm/s bản thường. Bên cạnh đó có nhiều chi tiết ở bản thường sẽ được làm rõ hơn. Mà nói chung nên đọc cả 2 bộ theo trình tự bản thường trước rồi hẵng tới One more side

Khanhtt_27

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng tám 2020
156
452
51
16
Bình Định
Trường THCS Mỹ Thành
5 cm/s - One more side nhé, nếu đọc bản này nó sẽ làm rõ tâm lý nhân vật hơn, nội dung cốt truyện sẽ dễ hiểu hơn và cũng sẽ làm rõ ý nghĩa, tính triết lý của bộ truyện mà tác giả muốn truyền đạt hơn so với 5 cm/s bản thường. Bên cạnh đó có nhiều chi tiết ở bản thường sẽ được làm rõ hơn. Mà nói chung nên đọc cả 2 bộ theo trình tự bản thường trước rồi hẵng tới One more side
Chết em chỉ có 1 bản one more side :confused::confused::confused:

Khanhtt_27

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng tám 2020
156
452
51
16
Bình Định
Trường THCS Mỹ Thành
cứ đọc đi em, nếu như em muốn nhận biết sự khác biệt thì đọc cả 2, dễ hiểu thì đọc one more side, còn muốn thử thách bản thân thì đọc bản thường
Có thể review một chút về bản one more side được ko ạ ( đừng spoil nhiều quá ) :Tuzki17

Top Bottom