>>> Chuyên mục mới của TSHM <<<

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hacxanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hey các độc giả iu quý của TSHM :x
Tính đến thời điểm này, TSHM đã ra mắt đc 2 số^^!

BBT chúng tớ nhận được khá nhìu ý kiến đánh giá, nhận xét từ fía các bạn :D Có ý kiến cho rằng số 2 hay hơn số 1, cũng có ý kiến cho rằng số 2 chưa hay bằng số 1...

Mặc dù rất nhiều ý kiến khác nhau, khen chê đều có, nhưng những thành viên trong BBT chúng tớ đều lấy đó là động lực để quyết tâm xây dựng những số TSHM sau này hứa hẹn hấp dẫn hơn, chiếm được nhiều tình cảm từ fía bạn đọc hơn nữa :)
Trước mắt sẽ là sự ra mắt của TSHM số 3^^! BBT chúng tớ sẽ "tăng kênh" í nhầm, tăng chuyên mục :p

_Chuyên mục "Nam Châm": Giống vai trò như nam châm, mỗi số báo sẽ đăng 2-3 mem hocmai cùng vs fần lí lịch trích ngang, trích dọc ;)) tất nhiên là tạo cơ hội để chúng mình làm quen vs các bạn í rùi :D và bạn nào muốn được làm quen, kết bạn để nối vòng tay bè bạn trên 4rum, hay gửi yêu cầu và 1 số thông tin cá nhân về cho BBT bọn tớ nhé ;)

_Chuyên mục "Chắp cánh yêu thương": fần này hứa hẹn lãng mạn kiểu film Hàn nà :p cụ tỉ là các bạn sẽ gửi yêu cầu đến BBT chúng tớ những SMS cực kool, những bản nhạc ngọt ngào mà các bạn iu thik....túm lại là tất tần tật những j` bạn muốn nhắn gửi đến 1-ai-đó ;;) mạnh dạn bày tỏ tình cảm bạn nhé ;) có những iu thương đc gửi gắm trực tiếp, có những iu thương được gửi gián tiếp. Hãy để TSHM là 1 nơi giúp các bạn chắp cánh iu thương nhé :)
*Note: đây là bản đăng kí nhé ;)
_họ tên:
_sinh nhật:
_nick 4rum:
_nick y!m:
_sở thik:
_sở ghét:
_sở trường:
_sở đoản:
_mong muốn kết bạn vs những đối tượng nào (tuổi tác, quê quán,sở thik ra sao....etc :D)

P/s: gửi những thắc mắc về sự xuất hiện của 2 chuyên mục mới tại topic này luôn nhé^^! để bọn tớ tiện theo dõi ý mà :D còn bạn nào muốn đăng kí tham gia thì gửi qua tin nhắn mật cho bọn tớ :D như thế để đảm bảo fần bí mật sẽ được bật mí :D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom