chương trình chất lượng cao của Hv bưu chính viễn thông

N

ninja_vn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

các bạn, anh chị cho em hỏi
chương trình chất lượng cao của hv bưu chính viễn thông là như thế nào ạ

nếu : năm nay trường lấy điểm trúng tuyển vào trường là 20.5 mà em đc 18 điểm thì em có được tụt xuống học chương trình chất lượng cao như mọi năm không ạ

em thấy chương trình chất lượng cao này và hệ ngoài ngân sách na ná nhau có phải như thế không ạ

Cảm ơn các bạn, anh chị đã giải đáp thắc mắc của em ạ !!

N

ninja_vn

các bạn, anh chị cho em hỏi
chương trình chất lượng cao của hv bưu chính viễn thông là như thế nào ạ

nếu : năm nay trường lấy điểm trúng tuyển vào trường là 20.5 mà em đc 18 điểm thì em có được tụt xuống học chương trình chất lượng cao như mọi năm không ạ

em thấy chương trình chất lượng cao này và hệ ngoài ngân sách na ná nhau có phải như thế không ạ

Cảm ơn các bạn, anh chị đã giải đáp thắc mắc của em ạ !!
Học viện không có hệ trong ngân sách hay ngoài ngân sách mà chỉ có một loại chỉ tiêu với mức học phí năm 2013: đại học là 860.000 đ/tháng, cao đẳng là 610.000 đ/tháng. Trong số các thí sinh trúng tuyển NV1, Học viện có 300 suất học bổng cho thí sinh có kết quả thi cao nhất và các thí sinh này chỉ phải đóng học phí là 485.000 đ/tháng với khối kinh tế và 565.000 đ/tháng với khối kỹ thuật. Như vậy, em đăng ký dự thi bình thường mà không phải làm thêm bất kỳ thủ tục nào nữa. Nếu kết quả thi của em trúng tuyển nguyện vọng 1 thì Học viện sẽ thông báo và triệu tập em nhập học.

Top Bottom