Chúc mừng sinh nhâth zon zon90

T

trinhluan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày mai sinh nhật zon zon90, mình chúc "hải"thêm một tuổi mới, xinh hơn, năng động hơn, học thật tốt . Cầu cho bà thi được vào một trường đại học mà mình thích. Chúc những ước mơ đẹp sẽ đến với bà!
HÃY LUÔN VUI CỪOI LÊN!~

Z

zigzag710

chcus zon bước sang tuổi mới thêm nhìu niềm zui mới.........cố gắng đậu ĐH trường zon mong mún..........hãy lun lạc wan.......cười zui zẻ..............tìm đc 1 ng` iu zon thiệt lòng

T

tiangyeu

chúc zonzon90 sinh nhật vui vẻ nha.tui nghỉ zonzon tên thảo ở quảng nam chứ

A

arxenlupin

kệ cái tên của zonzon90 đi
chúc zon sang 1 tuổi mới với nhiều niềm vui và thành công mới

L

leejunki18

chị Zon này...chị em định nhờ em lập topic chúc mừng chị nhưng em thấy rồi đây...thôi ko lập nữa nhé...Thay mặt chị em,chúc chị lúc nào cũng cười...có chị em bên cạnh mà buồn là ko được đâu...

À,ko biết chiều tối nay có qua được nhà chị ko,tối nay chị ấy có ca học thêm rồi...có gì thì chị thông cảm cho chị em cái nhé...

:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

T

thierry

Zon đâu roài, người ta chúc mừng sinh nhật bà quá trời zi mà ba trốn đâu che'????

D

doi_la_be_kho

chị có quà cho zonzon nè

chúc em học hành tấn tới. giỏi giang càng ngày càng xinh đẹp.......nói chung lại là ước gì được nấy ( câu chúc ni quá là hời :D )

A

arxenlupin

chị doi_la_be_kho tặng cái bánh nhìn ngon thiệt đấy
nhưng mà mình cũng có bánh tặng bạn nè

@doi_la_be_kho : so xem bánh ai đẹp hơn nè

Z

zonzon90

cám ơn lời chúc của cả nhà......hic hic....mặc dù SN của tui hem zui lém :D

@meo_beo:tên thiệt ko wan trọng..........chỉ cần mọi người nhớ tên zon là đc rùi :D
@tiangyeu:zon ko phải tên là Thảo...zon ở HN
@ninuyaa:zon là zon....chứ hem mít đâu.......đừng nhầm
@vanhaipro:zon đang" ngụ cư " bên box TT..........thâm gia thi cho nhóm SB...có tên trg tất cả các nhóm :D
@Vinh:sorry.......tui ko onl đc....tui nói trc' với mọi ng` rùi mà :p
@doi_la_be_kho và arxenlupin:cám ơn cả 2 về chiếc bánh SN nghen :D

Top Bottom