♥ Chúc Mừng Sinh Nhật suphu_of_linh ♥

P

_phonglinh_

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi có nhớ ai đó đã nói "ko có sự tồn tại nào ko có ý nghĩa".

Có lẽ ai từng biết suphu_of_linh sẽ cảm thấy thấy đó là 1 người luôn biết quan tâm tới người khác. Linh rất vui vì được làm đệ tử của sư phụ ^____^. Sư phụ là người đã giới thiệu L đến với 4rum và cho L thật nhiều người bạn tốt trên mạng, tính cả sf nữa.

Dù đối với thế giới thì suphu_of_linh là một cái tên chả có ý nghĩa j` cả nhưng đối với những người bạn thì sf là 1 phần thế gới nhỉ??

Hôn nay ngày 06/02 là ngày mà người bạn của chúng ta ra đời. Xin mọi người hãy dành những lời chúc tốt đẹp và ngọt ngào cho 1 sự tồn tại thật đẹp đẽ nhé !!

Last edited by a moderator:
Q

quynhdihoc

hjhj, hôm nay là sinh nhật ku Hải sao :D
Chúc mừng nhé, hìhì, lâu rồi k thấy Hải lên nhỉ :D
Mọi người vẫn nhớ Hải lắm, nhưng giờ Q mới biết ngày sinh nhật của Hải đó ^^!
Chúc Hải sang tuổi mới thêm hạnh phúc, thêm may mắn, thêm học giỏi, thêm xinh trai, và thêm lắm cô theo ;)) hjhj tại là sắp tới 14/2 rồi mà :p

N

nuthantuyet1311992

ơ hoá ra suphu_of_linh tên HẢI àh
chúc bạn sinh nhật vui vẻ nha!

P

_phonglinh_

Được nhiều người chúc mừng dzậy chắc sf zui lắm ^^~
Came ơn các bạn nhan!! Tiếc là trễ wa' nhưng cũng hơn là ko

H

hacxanh

oài oài, đằng ấy ui, sinh nhật mờ kín tiếng thế
chúc sinh nhật zui zẻ na :)
tại vội quá nên tớ hok chuẩn bị đc quà :">
tuổi mới với nhìu may mắn, thành công đằng ấy nhé ;)

H

halo_vip

wa
anh cũng tên là Hải sao?
trùng tên với em nè
chúc mừng sinh nhật anh nha
lâu lắm rùi hok thấy anh onl đó

9

9X_conduongtoidi

Mạn phép anh cho em post từng này thôi ^^!

Làm sao mà thiếu Dương được ;)).
Nhưng mà chúc mừng riêng thôi, đã thế để tớ post ảnh lên nhé!

(Em không tìm thấy hình con Rùa mà thấy mỗi con thỏ thôi :(()

em chúc anh ::
hay ăn chóng lớn!
là một Mod có kiến thức đỉnh nhất( từ trước đến giờ anh vẫn dc xem là một Mod "đỉnh của đỉnh là chóp" mà :D)
luôn cười kể cả khj đau khổ...( nhìn cái mặt dễ ghét)
luôn biết yêu thương, biết quan tâm chia sẻ tới người khác.
luôn thoải mái chấp nhận những gì mình có cho dù không dc như ý muốn...

P

_phonglinh_

^^! Sf chắc zui lắm. Ko ngờ L là người xí được phần làm chủ pic này.

Cảm ơn tất cả các bạn.
Nhất là cảm ơn Dương zì mấy bức hình kute dễ sợ.

Bật mí là sf dạo này ít on là để luyện " tuyệt đỉnh công fu". Part 2 sẽ được bật mí vào phần sau :D

9

9X_conduongtoidi

Chán mỗi việc hôm nay anh ý không on. Ma ma và baba đang canh cái điện thoại... Nếu không D đã gọi chúc mừng cho sf rồi :(( Đừng thank bài này Linh nhé! ;))

T

trang14

Chúc mừng sinh nhật vui vẻ nha!!!!
( Nhưng tui tưởng cậu là con gái chứ! Hoá ra là con trai ak??? )

H

hoangminh_bk2007

He . Hơi muộn tí nhưng dù sao cũng muốn vào chúc mừng sinh nhật đồng hương chút . Chúc đồng huơng tuổi mới gặp nhiều may mắn :D

S

suphu_of_linh

:(( :(( :(( Linh Dương ui...;))...thực sự sư phụ rất ngạc nhiên khi biết được là 2 đệ tử iu iu tặng sf 1 sự ấm áp, 1 niềm zui, 1 cái gì đó khó tả....hình như là hạnh phúc ý, hạnh phúc wá nên khóc như trẻ con ùi nì...:(( ;))
(có cái giẻ lau nào hông cho sf mượn zới , khóc ướt hết quần rùi :(( :(( )

:)...Hum thứ 2 ý, sf nhận được tin nhắn của pé gió, chị thu chúc mừng sinh nhật...hạnh phúc lắm...Nghĩ là chắc tới thứ 6 sẽ được mấy món quà nhỏ nhỏ bé bé, dù chỉ là 1 tờ polime 500k thui...;)) là cũng hạnh phúc lắm ùi...

nhưng mờ tới thứ 6 hỏi mấy đứa bạn cùng lớp thì chả đứa nào bít cả 6-2 là ngày lễ gì cả...:((, buồn da diết...Cứ nghĩ là hông ai còn quan tâm nửa.

Nhưng mờ sf thật ngốc đúng hông, đâu phải không ai quan tâm, nhìu người quan tâm mình lắm chớ...:(( chỉ coá điều là sf quá vô tâm, hông biết được...

Hôm nay chắc là ngày đẹp nhất của sf ( mặc dù trời không mây không mưa ;)) )...^^!..nhưng mờ đẹp là vì hạnh phúc...vì cảm giác ấm áp mà mọi người dành cho. Sf cảm động lắm lắm...Muốn khóc wá :(( nhưng sợ mấy thằng bên cạnh nó bêu..., nên đành về nhà khóc zị...;))...

Nhưng cảm ơn mọi người lắm, cảm ơn mọi người rất nhìu. Chúc mọi người đạt thật nhìu thành công và may mắn nhé....

Mặc dù còn rất nhìu điều muốn nói, nhưng mờ thực sự suphu đang ngập tràn trong hạnh phúc...sắp không thở nổi được rùi đây nì. Cho sư phụ ngập thêm 1 thời gian nữa nhứ....Ấm quá...Cảm ơn mọi người nhìu lắm...>:D<

Last edited by a moderator:
C

chandoi_ngo

oài sư phụ sinh nhật hả ? chúc mừng nha , sinh nhật lên một tuổi phải thông minh lên một tí đặc biệt giải hóa ngày càng siêu hơn .

S

suphu_of_linh

ưm, thanks chăn đôi

thực ra tớ giải hoá cũng hem đc siêu lắm đâu...Nhưng tớ sẽ cố...:)..cảm ơn chăn đôi nhé. Chúc bạn hạnh phúc và zui zẻ nhé...:)

X

xilaxilo

bik từ 6/1 nhưng bây h mới ghé qua dc

chúc cô hay ăn chóng lớn

trình độ cưa ngày càng điêu luyện

bla bla bla

happy birthday (after :(:)(:)(()

S

suphu_of_linh

ừ tui bít òi, cảm ơn ông...:D..

mà tui có cưa cái gì đâu, ông lại léng phéng cái gì thía...>"<..xí

thui 1 lần nữa cảm ơn ông nhan...:)

9

9X_conduongtoidi

ưm, thanks chăn đôithực ra tớ giải hoá cũng hem đc siêu lắm đâu...Nhưng tớ sẽ cố...:)..cảm ơn chăn đôi nhé. Chúc bạn hạnh phúc và zui zẻ nhé...:)

Hình như tên bạn này là chán đời thì phải ;)).

@xilaxilo: " Không được bắt nạt suphu, sư phụ mà khóc nhè...:cool: em cho anh không thể khóc được nữa cho coi đấy :)). (b-(b-(b-( Đấm đá thế ăn cháo còn chưa được nữa là ... ;)) :p )

P

_phonglinh_

^^~ Linh mới chúc mừng sf mà chưa tặng wa`. Hồi sáng L ngồi rảnh mới nghỉ ra mốn wà nhỏ nhỏ tự làm cho sf nhưng chả biết cách nào gửi nên chụp ảnh cho sf ngắm như 1 món wa` tinh thần thôi dzj. ^^

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.