Chúc mừng sinh nhật lionboyno1_chúc mừng...^^

Status
Không mở trả lời sau này.
H

happykid

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mặc dầu tui bik ông sẽ chẳng onl như ngày xưa, mặc dù tôi nhận ra rằng tui đã vô tình gây cho ông rắc rối, mặc cho tui hiểu rằng ông sẽ chẳng bao giờ nói chuyện với tui,nghe nhạc cùng tui và đặt biệt hơn là có thể chẳng khi nào,mãi mãi không khi nào lại gọi tui hai tiếng:"bx.." như ngày xưa..nhưng lion à tui chấp nhận tất cả, cảm ơn ông_người bạn ảo tốt nhất của tui_và có lẽ là thứ tình cảm nhỏ bé,dễ thương và đặt biệt nhất trong tim tui cho đến bây giờ.
và...HAPPY BIRTHDAY TO YOU!
tui còn nhớ cái ngày sinh nhật tui,ông đòi gửi quà tới tận nơi cho tui.Lúc đó,lion à tui thực sự vui và nghẹn ngào hạnh phúc và giờ đây 26/11 tui ngồi đây,chúc mừng sinh nhật ông..một mình

H

hoahuongduong93

chẹp chẹp chẹp.
happy birthday to u!!!
không biết ông là ai nhưng tui vẫn chúc mừng sinh nhật. chúc ông thêm 1 tuổi đẹp zai hơn, ngày càng xì tai và học giỏi hơn nha.
HPBD!!!
tặng ông cái này nha:

E

echcon_lonton_dihoc

tình bạn ảo thật là đẹp.
chúc ta hãy lưu zữ trong trái tim mình những tình bạn như zậy,để làm 1 kỷ niệm đẹp của cuộc đời.
eck xin chúc 2 bạn mãi là bạn tốt và
happy birthday

Q

quocviethy

Dù tôi vs ông trước đây vẫn là kẻ thù của nhau nhưng tôi vẫn muốn chúc mừng sinh nhật ông
Happy birth day to Lion....

B

bupbe_dautay

Chúc SN vui vẻ.
Chúc ban bắt đầu sang tuổi mới, có thật nhiều điều mới lạ và may mắn sẽ đến.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom