Chúc mừng sinh nhật chị iu ^__^

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hachiko_theblues

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

20/10/1993 - 20/10/2010 :)

Vào một ngày đẹp trời của mười bảy năm về trước; một cô bé nhỏ nhắn đáng yêu đã ra đời
:). Em không biết đó là ngày mưa hay trời nắng nhưng đó là ngày sinh nhật của chị thì lúc nào cũng đẹp nhỉ :). Cô bé ấy được sinh ra trong tình yêu của cha và mẹ.

Cuộc sống của cô bé ấy không hề êm đềm hay bình lặng như của nhiều bạn bè đồng trang lứa. Dù vậy; những khó khăn và thử thách trong cuộc sống đã tạo nên một nghị lực của cô bé đầy bản lĩnh đó
:).

Cô bé đó là ai nhỉ
:)? À! Đó chính là Chị Conech123 vô cùng đáng yêu và đáng mến :-*. Chị ấy có một cái tên rất đẹp: Tố Nhi :x và cái tên đó cũng nói lên một tâm hồn trong sáng và thật đẹp nữa :).

Chúc mừng sinh nhật chị Ếch yêu quý của em :). Chúc chị thêm một tuổi mới sẽ trưởng thành hơn; tự tin hơn trong cuộc sống :). Và đặc biệt là thi đỗ đại học chị
nhé :).

Những cánh hạc giấy chan chứa yêu thương; niềm tin và mơ ước :). Những cánh hạc giấy sẽ làm bùng lên niềm hi vọng cà xua tan đi những nỗi buồn. Em tặng chị cả một khung trời ước mơ :). Em mong rằng năm cuối cấp dù học hành vất vả đến đâu chị cũng luôn dành thời gian để tâm hồn bay bổng ;)).

"Thời gian ngập ngừng nép bên áo trắng
Mười bảy ngỡ ngàng tóc rối bờ vai
Và mắt ai sớm nay trông lạ
Dịu dàng mây. Trắng xóa khoàng trời xa...

Muời bảy dỗi hờn lấy lá làm thư
Cất bí mật cả trong từng giấc ngủ
Nghe mùa đi còn nhẹ nhàng nhắn nhủ
17 đừng buồn... 17 nhớ chưa!"

Tuổi mười bảy đến thật nhanh nhưng cũng qua đi nhanh chóng :). Chị Ếch phải cười thật nhiều; không được buồn phiền và cười thật tươi nhé :).

BEST WISHES FOR YOU :)!

S

sasukecoldly

:))
Giật tem nè !!
Chúc chị ếch sinh nhật vui vẻ nhé ;)
Học giỏi + Nhiều quà + Xjnh đẹp hơn bây giờ :x !! :D:D:D
+ Nhiều nhẫn :))

H

happyforyou

Chj sinh nhật vui vẻ nha!
Bận học hok mua wa' đc..........thông cảm cho em nghen!^^
Chúc chj học giỏi, thành công trong mọi việc..........:)

C

chontengi

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ!:)
ngày càng xinh hơn==>học giỏi hơn
<==>và hãy cười thật nhiều để thấy cuộc đời tươi đẹp hơn....hihi

F

fanbaothy

Chúc chị sinh nhật vui vẻ nha
................................Happy birthday to you................................................................

A

anhhaihung

Chúc mừng sinh nhật nha!
Chúc manh giỏi nhá! Hi.........hi...........

Last edited by a moderator:
A

anhhaihung

CHÚC MỪNG SINH NHATATJ NHA!VUI VẺ!HỌC GIOI!&lt;:p&lt;:p&lt;:p&lt;:p&lt;:p:khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177)::khi (177):

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom