Chuẩn bị khai trương Forum chuyên về giải trí

W

www.thanhhoapro.com

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình đang có kế hoạch làm một Forum chuyên về giải trí
ĐỊnh đk ten miền nà www.xpro.vn
Mình sẽ đăng ký tên miền .vn
Forum sẽ có nội dung chủ yếu là giải trí như
1. Truyện cười
2. Ảnh vui
3. Thơ con cóc
4. Phim hài
5. Đố vui
6. Flash vui

Và sẽ được làm bằng mã nguồn mở hoàn toàn nên không lo vấn đề về bản quyền.
Chứ bây giời 99% forum VN xài vbulletin Null sắp die roài

Bây giờ mình cần một số bạn có thể cùng tham gia hoàn thiện Forum mới
Mình cần khoảng 10 bạn có năng lực và thời gian. Mỗi người sẽ quản lý 1 box. Và trong 10 ngày đầu phải post được 100 topic mỗi Box để thu hút khách. Sau khi tất cả các box giải trí đã đủ bài mình mới công bố Forum cho khách ghé thăm.

Link forum mới đây
http://thanhhoapro.com/diendan/index.php
Đây là link tạm thời thoai. ĐAng đk tên miền .vn ( mất 1triệu tiền ch ít mô)

Rất mong các bạn cho ý kiến và giúp đỡ.

C

chini106

sac,"Mình cần khoảng 10 bạn có năng lực và thời gian. Mỗi người sẽ quản lý 1 box. Và trong 10 ngày đầu phải post được 100 topic mỗi Box để thu hút khách"
bạn có bít post 100 topic trong mỗi box là khó lắm ko? Phải chọn lọc nè chứ post như vậy khó lắm, vả lại, cứ để mem mới postchu71 mình post hết thì còn gì nữa

W

www.thanhhoapro.com

chini106 said:
sac,"Mình cần khoảng 10 bạn có năng lực và thời gian. Mỗi người sẽ quản lý 1 box. Và trong 10 ngày đầu phải post được 100 topic mỗi Box để thu hút khách"
bạn có bít post 100 topic trong mỗi box là khó lắm ko? Phải chọn lọc nè chứ post như vậy khó lắm, vả lại, cứ để mem mới postchu71 mình post hết thì còn gì nữa
Uh nhưng mình muốn có một số lượng bài viết để mọi người mới vào còn có cái mà xem
Vả lại một ngày viết 10 chủ đề cũng ko khó lắm

Top Bottom