Chữa bài tập tự luyên môn hoá.

Q

quangvu54321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy khoá lý của thầy hùng vÀ thầy Nội đều có bài giảng để giải bài tập tự luyện và khoá anh văn của cô phương cũng có.Vậy mà tại sao 2 khoá hoá của thầy Ngoc và cô Son đều không có bài giảng để giải bài tập tự luyện vậy.Rất mong hocmai xem xét cho cô Son hoặc thầy Ngọc giải luôn phần bài tập tự luyện.

A

abaobao

Em cũng đề nghị hocmai.vn cho lời giải chi tiết hoặc bổ sung thêm bài giảng để có thể giải những bài tự luyện khó. Không phải ai cũng có điều kiện để gọi điện thoại trực tuyến để nghe giảng đâu ạ (tgian...). Không biết mấy bạn học ở offline trung tâm có được giải mấy cái đề tự luyện kia không nhỉ.:confused::)|

M

myt_kute123

Em thấy các bài tập tự luyện của bất cứ môn nào cũng nên có hướng dẫn giải để học sinh co thể tự làm và so sánh với bài giải thì mới biết mình làm đúng hay sai và còn thiếu sót chỗ nào. Những học sinh còn kém như em làm bt tự luyện ko có hd giải chẳng khác nào tự mò mẫm trong bóng tối. huhu :((

H

hocmai.cskh

Em thấy khoá lý của thầy hùng vÀ thầy Nội đều có bài giảng để giải bài tập tự luyện và khoá anh văn của cô phương cũng có.Vậy mà tại sao 2 khoá hoá của thầy Ngoc và cô Son đều không có bài giảng để giải bài tập tự luyện vậy.Rất mong hocmai xem xét cho cô Son hoặc thầy Ngọc giải luôn phần bài tập tự luyện.
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và tin tưởng các khóa ôn luyện thi trên Hocmai.vn.

Theo cấu trúc chương trình thì khóa LTĐB môn Hóa của thầy Ngọc có bài giảng chữa những BTTL hay và khó của những bài giảng trước, còn những câu dễ, các bạn học sinh có thể tự tra đáp án hoặc vận dung kiến thức thầy đã nói trên bài giảng (nếu nghe cẩn thận và chăm chú). Riêng khóa của cô Son hiện nay đang trong quá trình xây dựng khóa học, bài giảng nên chưa có cấu trúc chính thức, Hocmai.vn sẽ có thông báo sau khi khai giảng khóa này.

Ngoài ra hầu hết các khóa LTĐB và LTĐH đều có hướng dẫn giải BTTL (hoặc bài giảng chữa BTTL), trừ môn Văn, các bạn có thể học và tải về được.

Chúc bạn học tốt.

Thân mến.

V

vukhacngoc321

hiện nay em đang theo học khoá đảm bảo hoas của thầy Ngọc.Ra được 2 bài rồi mà em đâu thấy phần chữa BTTL đâu anh hocmai.cskh mong anh giải đáp giùm.

S

sto_1201

em đang học hoá thầy Ngọc, phần bài tập thầy cho rất hay nhưng em chỉ làm được vài bài, còn những bài khác đa số rất cần sự giúp đỡ nhưng không thể hỏi một lúc nhìu bài trên diễn đàn, rất mong sẽ có phần hướng dẫn BTTL, chúng em thực sự rất rất rất cần, xin hocmai xem xét ạ.

A

abaobao

Nhiều bạn ý kiến về vđ sửa BTTL của thầy Ngocj lắm lắm rồi.
Hocmai hãy cho ý kiến gì đi chứ.:mad:

N

nguyendung576900

Các bạn nói đúng đò.
Tuy bài giảng của thầy Ngọc rất hay nhưng mà không có phần chữa bài tập sẽ không phát huy hết tác dụng của khóa học đến các học viên các bạn nhể.

N

nguyendung576900

Hay là anh Học mãi đòi hỏi thêm .... mới đáp ứng yêu cầu nhể ...

N

nguyendung576900

Đua vậy thôi, mình cũng đang tìm hiểu để xem có nên theo khóa luyện thi nào không.
Chúc các bạn học tốt, và sớm đạt được nguyện vọng của mình.

V

vukhacngoc321

đúng đó, nếu hocmai mở thêm bài giảng chưa BTTL bọn em sẵn sàng trả thêm tiền học phí.

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Theo cấu trúc nội dung chương trình của khóa LTĐB môn Hóa thầy Ngọc, sẽ có những video bài giảng thầy chữa những BTTL hay và khó. Ví dụ như những bài giảng minh họa bên dưới:

Tuy nhiên không phải nội dung kiến thức, bài tập nào cũng được thầy chữa bởi mỗi khóa học, mỗi giáo viên có một phong cách giảng dạy khác nhau, vì thế Hocmai.vn mong muốn các em nên chủ động hỏi những bài tập không hiểu, không làm được qua 2 kênh Giải đáp trực tuyến sau:
- Gia sư trực tuyến 1900 58-58-12 hoặc Hotline chuyên môn Hóa: 094 2222 406
- Gửi câu hỏi vào box Luyện thi đảm bảo môn Hóa: http://diendan.hocmai.vn/forumdisplay.php?f=1840
giáo viên môn Hóa của Hocmai.vn sẽ giải đáp những thắc mắc bài tập cho các em trong thời gian sớm nhất
Đây là sự hỗ trợ của Hocmai.vn trong việc cung cấp những phương án trả lời bài tập cho các em đối với những khóa học không có đầy đủ phần Hướng dẫn giải BTTL.

Mong các em thông cảm và chủ động hơn nữa trong việc học hành nhằm đạt được mục tiêu cao nhất là thi đỗ Đại học năm sau.

Chúc các em học và thi tốt.

Thân mến

Top Bottom