[Chú ý]-Ý kiến của bạn về thời gian thi Tú tài Số năm 2009

T

tranquang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cuộc thi Tú tài Số năm 2008 là cuộc thi mô phỏng kỳ thi tốt nghiệp THPT do Hocmai.vn phối hợp với Cục Khảo thí và Kiểm định chất lượng giáo dục tổ chức nhằm tạo điều kiện cho các bạn học sinh có cơ hội kiểm tra kiến thức với đề thi theo cấu trúc dự kiến cho kỳ thi tốt nghiệp THPT. Đồng thời, giúp các bạn học sinh quen dần và tự tin trước các áp lực trong phòng thi, sẵn sàng cho các kỳ thi chính thức…

Hướng tới mục tiêu phục vụ tốt hơn nữa nhu cầu học tập của các bạn học sinh trên cả nước, cũng như đảm bảo quyền lợi, tính công bằng cho các thí sinh tham gia trong cuộc thi Tú tài Số năm 2009 sắp tới, Hocmai.vn sẽ cùng các thí sinh dự thi xây dựng “Thể lệ cuộc thi”.

Vì quyền lợi của chính bạn hãy cho chúng tôi biết ý kiến!

Last edited by a moderator:
H

hoasakura

theo em tốt nhất nên thi vào buổi tối vì ban ngày các mem thường phải đi học thêm
đó ý kiến của em thui ah^^, mong ban tổ chức xem xét

O

oanhonkiem

em cũng đồng ý
nên thi vào buổi tối khoảng từ 7giờ 30 dến 10 giờ
nhưng có lịch cụ thể hơn để các sỹ tử có thời gian chuẩn bị chứ ạh

Y

yenngocthu

em ngix nên thi từ 8h30 đi ạ chứ buổi tối đi học thêm về đến nhà đã 8h rồi
thi lúc 7h30 thì o kịp cho nhìu bạn tham gia

S

sachcuatoi

em ngix nên thi từ 8h30 đi ạ chứ buổi tối đi học thêm về đến nhà đã 8h rồi
thi lúc 7h30 thì o kịp cho nhìu bạn tham gia
thực ra cứ tổ chức như năm trước là được mà anh đề thi cứ cho vào thứ bảy chủ nhật đến thứ hai chính thúc đóng đề thi
em có ý kiến là ban đầu khi mới vào học thì theo em nên định thế này
tuần này thi ba môn toán lý hoá
tuần sau thi sinh sưr địa hay đại loại như thế chứ còn tổ chức cả 8 môn một lúc thì chắc chúng em chưa đủ kiến thức mặc dù chúng em dã chạy trương trình khá nhiều rồi chúng em đang rất hồi hộp chơ dơi kì thio này

P

phuonglt.quocgia11a

cho em hỏi 3pm hay 3am vậy?????, Em thấy cuộc thi diễn ra vào buổi chiều chủ nhật thì nhiều bạn sẽ có thời gian tham gia.

B

banhuyentrang123

theo em là nên để thời gian vào thứ hai nữa anh ạh cho những bạn mà chưa kịp làm vào chủ nhật thì thứ hai làm và nộp rồi cuối ngày thứ hai thì đóng thời gian thi

H

hoahuongduong237

Chúng em học lớp 12 rồi đi học cả ngày nên có lẽ thời gian thích hợp nhất là buổi tối tầm 9h
Hơn nữ em nghĩ cứ thứ 7 cho đề thứ hai hạn chót

H

hoaphuongtrang_153

cả tuần chúng em được nghỉ có mỗi buổi chiều chủ nhật thôi . Nên , em đề nghị thi vào chiều chủ nhật đi, tốt nhất là từ
14h-16h

9

9X_conduongtoidi

Em thấy là tối thứ 7 (từ 8---9h ) và chiều chủ nhật (từ 3---4h) là hợp lý nhất. Maf các mem bé ko dc tham gia anh nhỉ?
Chỉ lớp 12 thôi đúng ko ạ?Nếu thễ em gửi bài này làm chi vậy? ;))

T

thanhphu_binhdinh_91

lúc đầu em cũng nghĩ là nên thi từ 9:00 den 10:00 va`3h đến 4h nhưng suy nghĩ lại thì em thấy nên thi vào buổi tối là hợp lý nhất. Bởi vì đây là lúc chúng em có thời gian rảnh với lại tối thi thì tâm lý thi sẽ cảm thấy thoải mái hơn

M

mylovemai

theo mình nên thi vào buổi tối vào chủ nhật hoặc thứ 7 hàng tuần vì ngày thường các mem thường phải đi học mọi người thấy thế nào?

L

leanhtuan10

Em nghĩ nên thi vào luc từ 20h đền 23h tôi thứ 7 tai
vì chung em còn phải hoc bài trên lớp .
mong có thể thay đổi đươc. em xin cảm ơn!!!!

Top Bottom