[Chú ý]-Ý kiến của bạn về nội dung đề thi Tú tài Số năm 2009

T

tranquang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cuộc thi Tú tài Số năm 2008 là cuộc thi mô phỏng kỳ thi tốt nghiệp THPT do Hocmai.vn phối hợp với Cục Khảo thí và Kiểm định chất lượng giáo dục tổ chức nhằm tạo điều kiện cho các bạn học sinh có cơ hội kiểm tra kiến thức với đề thi theo cấu trúc dự kiến cho kỳ thi tốt nghiệp THPT. Đồng thời, giúp các bạn học sinh quen dần và tự tin trước các áp lực trong phòng thi, sẵn sàng cho các kỳ thi chính thức…

Hướng tới mục tiêu phục vụ tốt hơn nữa nhu cầu học tập của các bạn học sinh trên cả nước, cũng như đảm bảo quyền lợi, tính công bằng cho các thí sinh tham gia trong cuộc thi Tú tài Số năm 2009 sắp tới, Hocmai.vn sẽ cùng các thí sinh dự thi xây dựng “Thể lệ cuộc thi”.

Vì quyền lợi của chính bạn hãy cho chúng tôi biết ý kiến!

Last edited by a moderator:
O

oanhonkiem

nếu được chọn thì em thích cả ý kiến 1 và 4 hơn
vừa sát với học sinh vừa phân loại được học sinh

T

thanhphu_binhdinh_91

mình mới tham gia vào hocmai.com. điều mình muốn biết là khi nào sẽ diễn ra kỳ thi thử tốt nghiệp và để có thể tham gia thi thì có phải đóng phí thi không?

M

meobongbecon

theo em ngoài bám sát chương trình trên lớp còn nên dựa vào cấu trúc đề thi đại học dể ra đề, vừa có thể luyện khả năng vừa có thể phân loại học sinh

N

ngtuyetmai

các bài giảng cần bám sát chương trình trên lớp,cũng cần có các bai riêng để các bạn cùng thảo luận,ko nên đưa ra đap án ,để mọi người có thể tự tìm lời giải thích hợp cho bài làm của mình.

Top Bottom