[Chú ý]-Các biện pháp bảo đảm công bằng cho các thí sinh tham dự Tú tài Số năm 2009

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranquang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cuộc thi Tú tài Số năm 2008 là cuộc thi mô phỏng kỳ thi tốt nghiệp THPT do Hocmai.vn phối hợp với Cục Khảo thí và Kiểm định chất lượng giáo dục tổ chức nhằm tạo điều kiện cho các bạn học sinh có cơ hội kiểm tra kiến thức với đề thi theo cấu trúc dự kiến cho kỳ thi tốt nghiệp THPT. Đồng thời, giúp các bạn học sinh quen dần và tự tin trước các áp lực trong phòng thi, sẵn sàng cho các kỳ thi chính thức…

Hướng tới mục tiêu phục vụ tốt hơn nữa nhu cầu học tập của các bạn học sinh trên cả nước, cũng như đảm bảo quyền lợi, tính công bằng cho các thí sinh tham gia trong cuộc thi Tú tài Số năm 2009 sắp tới, Hocmai.vn sẽ cùng các thí sinh dự thi xây dựng “Thể lệ cuộc thi”.

Vì quyền lợi của chính bạn hãy cho chúng tôi biết ý kiến!

Last edited by a moderator:
Q

quang1234554321

khi nào thi vậy anh
mà thi như thế nào, anh cho em biết hình thức thi đi, em muốn đc thi

X

xilaxilo

hì thi như thế nào đây?
trình độ em hơi non nên có dc mời thầy thi cùng ko?
em viết bài nhưng thầy nghĩ bài.
ok? :D:D:D
mà thi cái này là từng môn một hay cả mấy môm 1 lúc?

H

huongkc

em nghic là nên quản lí IP của các mem anh ạ

vì em thấy 1 người có thể dùng 1 thậm chí là gần 20 cái nick để làm bài thi

em chứng kiến rồi

nên em thấy như vậy

là không công bằng cho các bạn khác

thậm chí có bạn chỉ làm bài trong vong từ 2 đến 3 phút

làm gì có chuyện như thế được

O

oanhonkiem

em nghic là nên quản lí IP của các mem anh ạ

vì em thấy 1 người có thể dùng 1 thậm chí là gần 20 cái nick để làm bài thi

em chứng kiến rồi

nên em thấy như vậy

là không công bằng cho các bạn khác

thậm chí có bạn chỉ làm bài trong vong từ 2 đến 3 phút

làm gì có chuyện như thế được

đúng đó em đồng ý với ý kiến này

ngoài ra theo em thì nên thi theo từng khối hoặc theo từng môn vì nếu thi theo tất cả thì thiên tài mới chứa nổi kiến thức

O

oanhonkiem

ấy mà đạt điểm trung bình của hocmai là sao mấy anh
em ko hiểu nếu từ trước đến nay em ko làm bài kt nào thi ko được thi àh mà em làm mấy bài thi được thi để em làm cấp tốc

Q

quang1234554321

hôm nào thi thế anh quang
nhưng em vẫn chưa hiểu hình thức thi như thế nào, anh chỉ hộ giùm em cái , em tham gia hocmai cũng chưa lâu nên chưa biết nhiều , anh nói cụ thể hình thức thi cho em với

T

thanh1178

Bao giờ mới thi thế anh? Mà theo em chỉ thi theo riêng từng bộ môn hoặc theo từng khối chứ làm sâzo mà có thể nhớ hết tất cả kiến thức các môn học. Mà em thấy ngân hàng câu hỏi của tú tài hơi ít dẫn đến nhiều gian lận

D

ductoan1991

Em nghĩ phải có nhiều phần thưởng thì nhiều người mới hứng thú làm bài và tham gia. Càng tổ chức nhiều thì nhiều người mới thích làm. Như thế thì trình độ các bạn sẽ được nâng cao nhờ kiến thức và các bạn mời tham gia thi mà lại ẵm luôn cả giải thước. Thế mới thích thú.

P

pqnga

mà thi tú tài số thì thi những môn nào hả anh quang??? Thi 1 môn hay 3 môn bắt buộc ?? Em đăng kí thi 2/3 môn có được không anh ?

T

tranquang

mà thi tú tài số thì thi những môn nào hả anh quang??? Thi 1 môn hay 3 môn bắt buộc ?? Em đăng kí thi 2/3 môn có được không anh ?

Tú tài Số sẽ tổ chức thi tất cả 4 môn: Vật lí, Hóa học, Sinh học, Tiếng Anh...

Em có thể thi bao nhiêu môn cũng được. Không bắt buộc em ạ!

Hiện tại, vẫn chưa có thể lệ cho cuộc thi Tú tài Số năm 2009. Khi nào trang chủ Hocmai.vn có thì anh sẽ up ngay lên để các mem cập nhật thông tin! Ok?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom