Chọn mặt nạ đoán tính cách

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi

Bạn có ý thức mạnh mẽ về bản thân và thế giới quan của riêng mình, không thể bị người khác thoải mái tung hứng ra sao thì ra. Bạn biết cách sử dụng năng lực bản thân để tích cực hoàn thành nguyện vọng, khiến mọi người thấy vô cùng ấn tượng.

Bạn không thích đôi co, gây lộn xộn với người khác, cộng với phong cách thích làm việc độc lập, khiến mọi người xung quanh cảm thấy bạn vô cùng thần bí. Sự thần bí này cũng chính là sức hấp dẫn của bạn. Nhưng do tính phòng vệ quá cao, bạn mang lại cho người khác cảm giác khó trò chuyện thoải mái với bạn, thậm chí họ còn không có ý định tiếp xúc với bạn.

Thật ra bạn khá dịu dàng, nhưng đấy là khi bạn chủ động tiếp cận ai đó, nếu không mọi người sẽ rất khó để có thể nhìn thấy ưu điểm của bạn ngay trong những lần tiếp xúc đầu tiên.

Nhị Tiếu Khuynh Quốc

Học sinh
Thành viên
1 Tháng mười 2017
184
115
44
22
Thái Nguyên
  • Like
Reactions: Tuyết Mùa Hạ

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi
ý A hả?

Bạn có ý thức mạnh mẽ về bản thân và thế giới quan của riêng mình, không thể bị người khác thoải mái tung hứng ra sao thì ra. Bạn biết cách sử dụng năng lực bản thân để tích cực hoàn thành nguyện vọng, khiến mọi người thấy vô cùng ấn tượng.

Bạn không thích đôi co, gây lộn xộn với người khác, cộng với phong cách thích làm việc độc lập, khiến mọi người xung quanh cảm thấy bạn vô cùng thần bí. Sự thần bí này cũng chính là sức hấp dẫn của bạn. Nhưng do tính phòng vệ quá cao, bạn mang lại cho người khác cảm giác khó trò chuyện thoải mái với bạn, thậm chí họ còn không có ý định tiếp xúc với bạn.

Thật ra bạn khá dịu dàng, nhưng đấy là khi bạn chủ động tiếp cận ai đó, nếu không mọi người sẽ rất khó để có thể nhìn thấy ưu điểm của bạn ngay trong những lần tiếp xúc đầu tiên.

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi

Bạn luôn mang lại cho người khác cảm giác lạc quan, tích cực và sẵn sàng đối diện với khó khăn. Hơn nữa bạn còn thanh lịch, dịu dàng, rất biết cách nắm bắt tâm tư người khác.

Người như bạn khiến người khác cảm thấy vừa mạnh mẽ lại vừa yếu đuối, đặc biệt là sự quan tâm bao dung của bạn khiến người khác cảm thấy bạn rất có sức hấp dẫn, rất đáng tin cậy.

Không những thế, bạn còn là người đã hứa làm gì sẽ quyết làm đến cùng. Cho nên bạn rất dễ bị người khác lợi dụng lòng tốt. Nên nhớ, đôi khi bạn cần học cách từ chối mới không khiến bản thân trở nên mệt mỏi.

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi

Bạn là người có ý chí nghị lực phi thường, không thích dựa dẫm người khác, luôn mang lại cho người khác cảm giác độc lập, tự chủ. Bạn có tâm lý hiếu kỳ mạnh và tính nhạy cảm cao, là người theo đuổi cuộc sống năng động, hiện tại.

Thoạt đầu, bạn để lại ấn tượng trong mắt người khác là sự thanh cao, khó tiếp cận. Nhưng sau khi đã trò chuyện, bạn sẽ trở nên hòa đồng, vui vẻ. Đến khi chơi thân hơn, bạn thậm chí còn rất thoải mái, phóng khoáng. Sức hấp dẫn của bạn khá trung tính, nên bất luận nam hay nữ đều rất thích bạn.

Một tính cách nữa ở bạn là không thích thể hiện mặt mềm yếu cho người khác biết. Vẻ ngoài bạn lạnh lùng, thực tế rất nhiệt tình, ấm áp. Người có thể hiểu rõ bản chất con người bạn, mới có thể kết thân với bạn lâu dài.

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi

• Like
Reactions: Sắc Sen

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Cmt chiếc mặt nạ mà bạn thích,tôi sẽ cho bạn biết tính cách con người của bạn :3

#Nguon:ione
View attachment 25323 View attachment 25324

View attachment 25325 View attachment 25326
Mình rất thích màu đỏ và nghe mẹ kể theo phong thủy mình cũng khá hợp với tông màu đỏ nên mình chọn mặt nạ B.
Ngoài ra còn do mình thấy mặt nạ này có đường cong vừa phải mình yêu thích, nó cũng khá là sắc xảo , tinh tế nữa. Không biết ý nghĩa nó là gì, tính cách là gì, mong là đúng như tính cách của mình!

• Like
Reactions: Tuyết Mùa Hạ

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi

Tuyết Mùa Hạ

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
303
410
99
21
Ninh Bình
ahihihi
Mình rất thích màu đỏ và nghe mẹ kể theo phong thủy mình cũng khá hợp với tông màu đỏ nên mình chọn mặt nạ B.
Ngoài ra còn do mình thấy mặt nạ này có đường cong vừa phải mình yêu thích, nó cũng khá là sắc xảo , tinh tế nữa. Không biết ý nghĩa nó là gì, tính cách là gì, mong là đúng như tính cách của mình!

Bạn luôn mang lại cho người khác cảm giác lạc quan, tích cực và sẵn sàng đối diện với khó khăn. Hơn nữa bạn còn thanh lịch, dịu dàng, rất biết cách nắm bắt tâm tư người khác.

Người như bạn khiến người khác cảm thấy vừa mạnh mẽ lại vừa yếu đuối, đặc biệt là sự quan tâm bao dung của bạn khiến người khác cảm thấy bạn rất có sức hấp dẫn, rất đáng tin cậy.

Không những thế, bạn còn là người đã hứa làm gì sẽ quyết làm đến cùng. Cho nên bạn rất dễ bị người khác lợi dụng lòng tốt. Nên nhớ, đôi khi bạn cần học cách từ chối mới không khiến bản thân trở nên mệt mỏi.

• Like
Reactions: yo=ona

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội