cho mình hỏi về xem bài giảng online

N

neverland

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào em!

Về trường hợp của em, có thể máy tính cá nhân cài phần mềm diệt virus như: bkav, norton, avira, cmc dẫn tới việc xung đột với bài giảng điện tử của Hocmai.vn.

Em nên tắt các phần mềm đó đi trước khi xem bài giảng nhé. Nếu em vẫn không xem được, em vui lòng nhắn lại đây, Hocmai.vn sẽ hỗ trợ tiếp.

Chúc em thành công!

Thân mến.

N

neverland

em cám ơn. máy tính em dùng bkav pro, em đã tắt nhưng vẫn không xem được. mong hocmai.vn giúp em!

H

hocmai.cskh

Chào em!

Có một cách kiểm tra đơn giản như này để biết xem có phải máy em là nguyên nhân khiến em không thể xem được video hay không là em dùng một máy tính khác để đăng nhập tài khoản, sau đó xem video. Nếu em vẫn xem được thì do máy tính của em bị lỗi gì đó, và cách cuối cùng để khắc phục là em cài lại Win hoặc lần lượt tắt các phần mềm không hay sử dụng đi.

Có gì em pm ở đây tiếp nhé!

H

hocmai.cskh

Chào em!

Có một cách kiểm tra đơn giản như này để biết xem có phải máy em là nguyên nhân khiến em không thể xem được video hay không là em dùng một máy tính khác để đăng nhập tài khoản, sau đó xem video. Nếu em vẫn xem được thì do máy tính của em bị lỗi gì đó, và cách cuối cùng để khắc phục là em cài lại Win hoặc lần lượt tắt các phần mềm không hay sử dụng đi.

Có gì em pm ở đây tiếp nhé!

H

hocmai.cskh

Hi em!

Số điện thoại 01649...471 là số của em đúng không? Ngày mai Hocmai.vn sẽ gọi điện hỗ trợ cho em vấn đề này, em có thể nghe điện thoại vào thời gian nào trong ngày vậy? :)

H

hocmai.cskh

không hỗ trợ ở đây được ạ? gọi điện chắc không được tiện lắm.
Hi em!

Về trường hợp của em, Hocmai.vn đã kiểm tra trên một số tài khoản học sinh đã đăng kí khóa LTĐB môn Lí thầy Thạo và vẫn xem được bình thường. Em vui lòng cài lại hệ điều hành Windows để xem tốt hơn nhé.

Thân mến.

Top Bottom