cho mình 1 lời nhận xét nhé

M

meou_a10

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình là meou_a10,vk mình là o0trangnhung_cunyeu0o
chúng mình đang có 1 vài tranh luận to
mong mọi người giúp mình xem ai sai ai đúng nhé
theo mình lỗi của 2 người mắc phải là như nhau nhưng vk mình luôn cho rằng lỗi của vk rất nhỏ và ko là gì so với lỗi của mình

1)mình phải đi ngủ sớm,đó là quy định của bố mẹ mình,vk mình luôn giận mình mỗi khi mình như thế,mặc dù mình đã cố gắng xin sự thông cảm từ vk mình vì mình cũng không thích sự bắt ép đó nhưng vk mình đều không thông cảm cho mình,cứ đến tối là cãi nhau.bây giờ thì mình đã được tự do,thức thoải mái thì đến lượt vk mình ko thể thức cùng mình,mình ko nói gì cả. mỗi khi vj kêu buồn ngủ thì mình đều bảo đi ngủ và chúc ngủ ngon. mình bảo vk mình có hối hận khi ngày xưa chửi mình vì đi ngủ sớm ko thì vk mình bảo KO
2)vk mình bảo mình cài nhạc chờ bài lonely của 2ne1. mình bảo bạn ấy tìm hộ, bạn ấy bắt mình phải lên mạng tìm để cài cả bài,nhưng lúc đó mình dùng đen trắng thì ko thể lên mạng được,vk mình giận và cãi nhau với mình,mình bảo "cứ cái gì không được theo ý em là em như thế ah" thì sự thật là như thế mà,cứ cái gì không hợp ý vk mình là 2 đứa lại cãi nhau. thế mà vk mình bảo mình xúc phạm bạn ấy quá đáng mà mình cảm thấy nói như thế thì có j là xúc phạm chứ
3) bạn ấy điện cho mình cũng nhiều thật,nhưng không phải tất cả đều là như thế. bạn ấy điện hết 200k máy bàn thì mình hết 400k để điện cho bạn ấy chứ cũng kém tí nào. ngày xưa viettel khuyên mại 2k được 30' thì hôm nào mình cũng điện, bây giờ cắt bỏ rồi thì mình ko điên nhiều nữa nhưng điện buôn "chay" thì cũng vài lần,bạn ấy luôn bảo là mình không bao giờ điện mà toàn bạn ấy điện. mình điện thì toàn bạn ấy bảo điện mới điện, nhưng có 1,2 lần như thế còn đa số là mình tự điện mà
4) bạn ấy cấm mình chơi với đứa em họ(có lẽ chỉ vì ghen khi mình đi chơi với nó) mình hỏi lí do tại sao lại cấm mình như thế vì vk mình với đứa em họ đó đã từng rất thân với nhau,vk mình không đưa ra được lí do gì mà cứ cấm mình chơi với em ấy. anh em gần mà gia đình em ấy giúp đỡ mình rất nhiều,không thân thì được chứ tránh mặt thì không thể. mình gặp em ấy vài lần kể từ sau lời hứa không gặp nó nữa nhưng vk mình bảo mình nói dối và phản lại lời hứa
5)vk mình bảo vk ck mà sống ko tin nhau như thế ah. mình không tin bạn ấy vì rõ ràng bạn ấy nói dối,chẳng nhe vk nói dối ck vẫn tin sao
6) mình hứa mua quà tặng bạn ấy khi mình về quê và đi chơ xa với bố mình. đợt về quê thì thực sự mình có lỗi vì mình có cơ hội để mua nhưng mình lại bỏ qua kết quả mình thất hứa với vk nên minh sai mình nhận. nhưng lần đi chơi xa,mình phải đi hơn 100km ( cả đi và về) trong vòng 12 tiếng. vì đi họp lớp bố mình nên minh chỉ đi theo,mình đi đồ sơn nhưng nếu hỏi mình nước biển đồ sơn vị gì thì mình cũng chịu. cơ hội để mua quà thật sự là không có vì hầu như mình chỉ được ngồi trên ô tô đi 1 vòng ngắm cảnh thôi chứ không được chơi bời gì cả nên mình nghĩ mình không có quá nhiều lỗi để màng cái tội thất hứa
7)mình với vk mình cãi nhau. mình nói 1 câu và vk mình nhắc lại 1 câu mình bảo " em không là động vật nhai lại đâu mà cứ nhắc lại như thế" thế là vk mình bảo mình xúc phạm quá mức và mình bảo vk mình là dộng vật
8)mình đặt avata là ảnh chị mai tròn, vk mình nhìn thấy như thế cãi nhau với mình và đòi chia tay vì cho rằng mình đã là ck rồi cọn đặt ảnh nguời con gái khác làm avata nhưng chị ấy là ca sĩ mà có nhất thiết phải chia tay không

Last edited by a moderator:
M

meongocxi

vợ chồng là vậy mờ bạn. chẳng qua vì cô ấy quá yêu bạn thôi;))
bỏ qua và sống hạnh phúc nhé:) bạn là con trai mà , nhường nhịn chị em 1 tí đi;))

D

duyenkute93

haiz.trẻ con hết mức..................................
nói với pé đó câu này: if you don't trust,try to. if you can't trust,then get out(nếu p k tin,hãy cố gắng tin. nếu p k thể tin,thì hãy đi)
p/s: tình cảm là ở 2 phía.....hiểu chứ? :)

N

nhoklokbok

sr bạn nhá, nhưng thực sự đọc bài của bạn mình cười vỡ bụng (vừa đánh chữ vừa cười đây này):)
ko có ý xúc phạm hay chê bai bạn đâu nhưng mình thấy giống chuyện của mình ngày xưa thế, ns thật nhá, toàn chuyện trẻ con ko ah. hì hì, tại yêu nhau quá cắm nhau đau thui, bố mẹ thì cứ tưởng mứi tí tuổi chưa bít iu là zì, nhưng thực ra đó vẫn là yêu chân chính. có yêu thì mới có loạn, nếu mà cứ bình thường như thế thì chả vui gì cả (đây là mình đang ns yêu kiểu học trò nhá). giải pháp ư? bạn cứ gửi bài viết này cho cô ấy đọc là cảm động sụt sùi rùi, bạn có lòng thế này cơ mà, con trai như bạn là hiếm đó nha. còn về điện thoại, bạn dùng beeline ấy,loại mà đk 1 tỷ ấy, mất 40k, gọi 10 năm nhá,,,,,mong ty của 2 bạn đk bền lâu...

M

meou_a10

đây nữa này

bạn ấy có lẽ là đã từng yêu 1 người, tớ không biết nhưng đọc những j người đó viết cho vk tớ thì tớ nghĩ là họ đã tưng yêu nhau :"còn lại đây cùng anh qua khứ.........." và lời bài haru haru nữa,chữ kí ngày xua của vk tớ cũng có tên người đó,tớ không quan tâm lắm vì ai mà chẳng có quá khứ,tớ cũng đã từng như thế và tớ nghĩ chẳng có gì mà phải dấu nhau cả, cứ kể và cười thôi,nhưng sao vk tớ thì không thể chứ,đọc những dòng người con trai đó viết là đủ hiểu mà thê mà vk tớ cứ dấu quanh và chối còn nói dối tớ rất nhiều về người đó nữa và hôm nọ tớ biết mật khẩu của vk tớ là ngày tháng năm sinh của người đó,tên trên blog cũng là biêt danh của 2 người ghép lại,tớ hỏi vì sao lại đặt như thế thì vk tớ cứ chối quanh là 1 sự trùng hợp ngẫu nhiên,vk tớ đặt thế trước khi gặp người đó.........
những gì tớ và bạn ấy có với nhau bạn ấy nhớ rất ít và hầu như ko nhớ j cả hết,tớ rất lo vì tớ kể với lũ bạn tớ như thế thì chúng nó bảo là mày xem lại tình cảm vk mày đi,yêu mà ko nhớ như thế tao nghi là đang chém gió lắm, đến cả sinh nhật tớ bạn ấy còn nhớ nhầm nữa cơ,mà tớ nghĩ sinh nhật ck thì ko thể quên chứ
rồi chuyện đi ăn cưới thầy giáo chủ nhiêm tớ nữa,vk tớ không cho đi vì sợ tớ đàn đúm,trai gái,nói như thế chứ tớ đoán vk tớ lo tớ có thời gian bên 1 ngươi con gái khác (chỉ là bạn thân) nhưng mà tớ biết vk tớ lo,tớ hiểu nỗi lo đó của vk tớ mà nên tớ không thân với bạn đó lắm nữa. bạn đó cũng nhắn tin với vk tớ bảo là "tớ với liêm không có gì cả đâu bạn đừng hiểu nhầm, tớ cũng có ck rồi" nhưng vk tớ không tin và bảo là tớ và bạn đó đang nguyj biện
tớ tặng vk tớ 1 con gấu,tớ bảo tớ sẽ tặng 1 con màu trăng nhưng hôm tớ đi mua thì hết mất rồi,sắp 20/10 nên tớ mua 1 con màu vàng nhạt để tặng,nhưng vk tớ bảo là tớ không giữ đúng lời hứa,bảo tớ là đồ lật lọng,nói dối. tớ đã rất vất vả mới mua được nó,phải nói dối bố mẹ tớ là đi vào nhà thằng bạn thân mượn sách mới được ra khỏi nhà rồi,tớ đã phải đi hết buổi chiều mới mua được và gửi được thế mà tớ bị nói như thế,xong vk tớ bảo "lúc đó em hơi nóng nên nói như thế" tớ bảo :"xin lỗi anh đi" vk tớ bảo "không,em ko sai,đứa con gái khác còn không thèm nhận nữa cơ nhưng em còn nhận là may anh rồi,ko xin lỗi,em ko sai"
tớ bảo tớ đặt mk yahoo của tớ là ngày sinh của vk ( cái yahoo đó là anh trai tớ làm và không bao giờ tớ dùng nó cả) nhưng tớ chẳng biết tại sao khi vk tớ vào bằng cái mật khẩu là ngày sinh của vk thì ko được thế là tớ mang tội nói dối,tớ nói dối làm gì chứ,cái yahoo đó thậm chí vk tớ ko biết sự tồn tại của nó,chỉ là tớ muốn giải thích cái biệt danh của tớ nên tớ mới cho vk tớ thôi,nhưng sao tất cả các cái khác tớ đều đều đổi mật khẩu rồi mà cái đó lại bị như thế,rõ ràng là tớ đã đổi rồi mà, tớ ko nói dối vk tớ nhưng mà tớ giải thích thì vk tớ cho là tớ đang nguỵ biện
rồi tối qua bạn ấy đã bảo tớ là tình cảm tớ dành cho bạn ấy ko là tình yêu mà chỉ là sự thương hại,rất nhiều lần bạn ấy đã nói "cái mồm anh chỉ leo lẻo anh yêu em chứ trong lòng thì có yêu đâu",tớ rất bực tớ yêu bạn ấy rất nhiều mà bạn ấy bảo tớ là như thế sao (tớ với vk tớ bằng tuổi nhưng vk tớ gọi tớ là anh và ngược lài tớ gọi vk tớ là em. là con trai thật xướng ^^)

N

nhoklokbok

grừ, bỏ quách đi mà học. yêu thì có mức độ thôi, lắm chuyện thế này, già người, tốn sức....ns thế thôi, theo đk thì cứ theo, mệt quá thì nghỉ. mà như thế này cũng giải tán sớm nhỉ, chị thì đa nghi lại lắm bí mật, anh thì lắm tâm tư mà thật cứng đầu...

D

duyenkute93

uh.đúng rồi đó.yêu nhiều rồi bị đá cũg nên(với tính cách như vk p thì đó là ch rất có thể...sr vì t nói thẳng) b-(

F

freakie_fuckie

Ôi :| Dăm vài tuổi mờ lị yêu đương cái gì vại =)) vk ck là cái gì đới :">
Chuyện yêu đương gắng đóng cửa mà bảo nhau chứ lị :(
Cơ mà thôi , tớ bảo thật với chú, nàng mà dở ương như thế thì bỏ quách nhau đi :| Ai lại để cho nó cầm dây vào cổ mà kéo thế bao giờ :| Lại còn giận dỗi vẩn vơ nữa chứ 8-}
Tớ mà là chú thì tớ quyết không yêu :)) Yêu mà bị cầm tù với lị tổn hại kinh phí ghê gớm vại thì đừng yêu cho rồi =))

N

nguthihuong

không bít là do bạn nói nên nhẹ đi lỗi của mình hay là bạn có lỗi nhẹ
nhưng tớ thấy:
- bạn gái của bạn bị sao zợ? iu đương cái kiểu gì không biết. sao chấp nhỏ nhặt thế k biết.
- sao 2 ng` suốt ngày cãi nhau? thế thì iu làm gì?( chẳng phải iu là hạnh phúc sao? nt này thì chả hp gì sất)
- mỗi ng` có quyền riêng tư riêng. k nên đặt điều ai đó làm gì, kể cả là vk,ck.
- đã hứa thì phải làm. c

S

strikeeagles

mình là meou_a10,vk mình là o0trangnhung_cunyeu0o
chúng mình đang có 1 vài tranh luận to
mong mọi người giúp mình xem ai sai ai đúng nhé
theo mình lỗi của 2 người mắc phải là như nhau nhưng vk mình luôn cho rằng lỗi của vk rất nhỏ và ko là gì so với lỗi của mình

1)mình phải đi ngủ sớm,đó là quy định của bố mẹ mình,vk mình luôn giận mình mỗi khi mình như thế,mặc dù mình đã cố gắng xin sự thông cảm từ vk mình vì mình cũng không thích sự bắt ép đó nhưng vk mình đều không thông cảm cho mình,cứ đến tối là cãi nhau.bây giờ thì mình đã được tự do,thức thoải mái thì đến lượt vk mình ko thể thức cùng mình,mình ko nói gì cả. mỗi khi vj kêu buồn ngủ thì mình đều bảo đi ngủ và chúc ngủ ngon. mình bảo vk mình có hối hận khi ngày xưa chửi mình vì đi ngủ sớm ko thì vk mình bảo KO
2)vk mình bảo mình cài nhạc chờ bài lonely của 2ne1. mình bảo bạn ấy tìm hộ, bạn ấy bắt mình phải lên mạng tìm để cài cả bài,nhưng lúc đó mình dùng đen trắng thì ko thể lên mạng được,vk mình giận và cãi nhau với mình,mình bảo "cứ cái gì không được theo ý em là em như thế ah" thì sự thật là như thế mà,cứ cái gì không hợp ý vk mình là 2 đứa lại cãi nhau. thế mà vk mình bảo mình xúc phạm bạn ấy quá đáng mà mình cảm thấy nói như thế thì có j là xúc phạm chứ
3) bạn ấy điện cho mình cũng nhiều thật,nhưng không phải tất cả đều là như thế. bạn ấy điện hết 200k máy bàn thì mình hết 400k để điện cho bạn ấy chứ cũng kém tí nào. ngày xưa viettel khuyên mại 2k được 30' thì hôm nào mình cũng điện, bây giờ cắt bỏ rồi thì mình ko điên nhiều nữa nhưng điện buôn "chay" thì cũng vài lần,bạn ấy luôn bảo là mình không bao giờ điện mà toàn bạn ấy điện. mình điện thì toàn bạn ấy bảo điện mới điện, nhưng có 1,2 lần như thế còn đa số là mình tự điện mà
4) bạn ấy cấm mình chơi với đứa em họ(có lẽ chỉ vì ghen khi mình đi chơi với nó) mình hỏi lí do tại sao lại cấm mình như thế vì vk mình với đứa em họ đó đã từng rất thân với nhau,vk mình không đưa ra được lí do gì mà cứ cấm mình chơi với em ấy. anh em gần mà gia đình em ấy giúp đỡ mình rất nhiều,không thân thì được chứ tránh mặt thì không thể. mình gặp em ấy vài lần kể từ sau lời hứa không gặp nó nữa nhưng vk mình bảo mình nói dối và phản lại lời hứa
5)vk mình bảo vk ck mà sống ko tin nhau như thế ah. mình không tin bạn ấy vì rõ ràng bạn ấy nói dối,chẳng nhe vk nói dối ck vẫn tin sao
6) mình hứa mua quà tặng bạn ấy khi mình về quê và đi chơ xa với bố mình. đợt về quê thì thực sự mình có lỗi vì mình có cơ hội để mua nhưng mình lại bỏ qua kết quả mình thất hứa với vk nên minh sai mình nhận. nhưng lần đi chơi xa,mình phải đi hơn 100km ( cả đi và về) trong vòng 12 tiếng. vì đi họp lớp bố mình nên minh chỉ đi theo,mình đi đồ sơn nhưng nếu hỏi mình nước biển đồ sơn vị gì thì mình cũng chịu. cơ hội để mua quà thật sự là không có vì hầu như mình chỉ được ngồi trên ô tô đi 1 vòng ngắm cảnh thôi chứ không được chơi bời gì cả nên mình nghĩ mình không có quá nhiều lỗi để màng cái tội thất hứa
7)mình với vk mình cãi nhau. mình nói 1 câu và vk mình nhắc lại 1 câu mình bảo " em không là động vật nhai lại đâu mà cứ nhắc lại như thế" thế là vk mình bảo mình xúc phạm quá mức và mình bảo vk mình là dộng vật
8)mình đặt avata là ảnh chị mai tròn, vk mình nhìn thấy như thế cãi nhau với mình và đòi chia tay vì cho rằng mình đã là ck rồi cọn đặt ảnh nguời con gái khác làm avata nhưng chị ấy là ca sĩ mà có nhất thiết phải chia tay không

Cực kì nghiêm túc: Bác bỏ đê!!!!
Đối với em, những cái này bác viết ra, là có khúc mắc trong lòng, cần phải giải quyết
Và thực sự, theo em nghĩ, mỗi người có quan điểm riêng của mình, BÁC có ý kiến chủ quan của bác, nhưng vk bác CÓ ý kiến chủ quan ko? Bác nghĩ đi, bác nói thế cũng đúng, về mặt bác, nhưng về mặt bà kia ko biết cho thấy thế k??? :))
Bây h bác xét xem, như thế, bác đưa ra toàn dẫn chứng về vợ bác có lỗi, 1 cái là bác HƠI CÓ LỖI, ok đc. Nhưng bác đưa ra dẫn chứng về hạnh phúc xem sao???
kể cũng khó, bác đưa đc cúng là pro, bây h thế này

Em ra 2 cách bác chọn tùy bác:
Một là bỏ

Hai là bác cứ nhẫn nhịn đi, từ từ rồi xét: => Bác hoặc nhẫn nhịn tiếp, hoặc làm mặt giận 1 tháng xem thế nào. Phải cái con tử tế thì nó chờ bác 1 tháng, đâu nhiều, phải con ******** thì 1 tuần chả chờ chứ nói gi một tháng... Bỏ:)) nếu k chờ đc, đương nhiền

Nếu chờ, thì bác, từ nay về sau, có gì nó bắt đầu trước, giận, bác nếu đang chat, offline luôn, nêu đang đt, ngắt máy, nếu thẳng mặt nhau, đường hoàng trèo xe đi về.

Bác phải làm mạnh thì mới ăn đc cái này

Nói thiệt với bác em chưa có ty bao h, trình độ ko đủ để tán ai, bác cứ nghĩ xem em có nói đúng k, em dựa vào suy nghĩ, cảm giác, trực giác của em mà nói, một cách chủ quan, không đc chuẩn... ( còn tùy vào độ xinh của vợ bác nữa, bác xa bà ta đc mấy ngày :)) )
\Bác có thể hỏi ý của mấy bác biết bắt nạt vợ chứ em k có vợ để bắt nạt, nhưng đã ra lời khuyên cho mấy đứa bạn tầm chục lần và đúng khoảng 8 :))

S

strikeeagles

Ủa, em đang bảo bác ý bỏ mà......................................... yêu thế yêu làm giề

T

tomcangxanh

Cái này gọi là "yêu" hả =)

Con trai bây giờ thằng nào cũng nhỏ nhen chấp nhặt hả, bảo gọi là tính "đàn bà" thì xúc phạm phái nữ quá, nhưng như thế mới dễ hiểu, nhỉ.

Vk với chẳng ck. Đúng là trẻ nít :))

1 đứa thì lại bày mưu hèn kế bẩn :-j

Lo mà học tập tu dưỡng đạo đức đi, nhàn rỗi sinh tội lỗi, cấm có sai.

Rõ là buồn cười =)

Ck cơ đấy. Chẳng xứng làm đàn ông nữa là lôi mấy chuyện riêng tư, nhỏ nhặt ra kể lể. "Vk" thì đúng chất một đứa nhà quê cả đời mới biết mùi yêu đương qua mạng qua mẽo, điện thoại tin nhắn chíu chít, đú đa đú đởn, đúng loại mình ghét nhất.

N

nhoklokbok

kái bạn strikeeagles gớm quá nhỉ, ns thế là bít chưa có mảnh tình vắt vai rùi, yêu như bác có mà giải tán sớm. tại sao lại phải xem các bạn nữ qua việc họ xinh hay không để duy trì ty, như thế là xúc phạm 1 nửa thế giới đó nhá.:)

P

pe_kho_12412

vào trong diễn đàn mình biết được nhiều cái hay. hi. ,mình biết được là ,vợ các bạn viết là vk nữa, mình đọc một hồi mới ngẫm ra hi

G

girltoanpro1995

Vớ vẩn :-j
Yêu đâu nhất thiết phải màu mè tùm lum vầy.
Tớ - ấy : đứa nào onl kệ nó. Hứng chào 1 câu. Không thì thôi. Thường cả tháng nói 1 câu. Nói nhiều lại cãi lộn.

N

nhoklokbok

cho mình 1 lời nhận xét nhéTrả lời cho chủ đề

vào trong diễn đàn mình biết được nhiều cái hay. hi. ,mình biết được là ,vợ các bạn viết là vk nữa, mình đọc một hồi mới ngẫm ra hi
bạn ah, như thế lâu rùi mà....bạn dễ thương thật:)>-

Tất cả các bạn trong pic không sa đà vào tán gẫu nữa nhé. Mình nhắc nhở lần 1. Nếu còn lần sau sẽ bị lock pic.
Các bạn phải tôn trọng ngay cả chủ pic và nội quy diễn đàn chứ ^^!

M

meou_a10

nói chung thì mình nóng tính
nhung nói chung mình thấy thì toàn nhữnh cái lỗi nhỏ nhỏ mà,lỗi nhỏ của cả 2 người nhưng mà vk mình cứ làm to nó ra và khi đã lam to thì cả 2 cùng nóng tính và ko ai nhường ai cả
lần năng nhất là vk mình bắt mình chọn giữa vk mình và em mình,mình đã bảo là mình ko chọn ai hết.vì mình coi nó như em ruột con vk mình lại ko đưa ra được 1 lí do vì sao bắt mình chọn như vậy nữa,nên mình quyết định ko chọn ai cả
lần nặng thứ 2 là mình bắt vk mình chọn giữa son và mình.thật sự tớ và có lẽ phần lớn những thằng ck đều không thích vk nó son phấn phải ko ( cái này là theo số đông boy lớp mình thôi chứ mình không biết các bạn thế nào),mình bảo "em chọn son thì sẽ ko có anh đâu,anh rất ghét son" vk mình bảo "thế thì chúng mình dừng lại,em ko thể ko dung son" xong mình bảo "em tí tởn hơn anh nghĩ đó" mình đã nới như thế với mình bảo với vk mình là " anh và bon con trai lớp anh hay gọi những đứa con gái trường anh suôt ngày son với trang điểm là cave(là sự thật vì cả cô giáo mặc váy,son phấn loè loẹt đi qua cửa lớp tớ,cả lũ con trai đứng ngoài cửa nói,đau mắt quá đi vào đi nói to và trước mặt cả cô đó nữa)" tớ nghĩ như thế có xúc phạm thật,cả con bạn thân tớ cũng bảo như thế nhưng mà lúc đó tớ nóng quá nên mới như thế
nhưng mình nghĩ câu đó với câu vk mình bảo "anh là người tồi tệ nhất em từng gặp" mức độ ngang nhau ma^^,vì mình có thể bỏ qua được thì sao vk mình ko thêr bỏ qua được đó đêuf là lời nói khi nóng giận mà

L

luckybaby_98

Hí hí ;))

Mình nghĩ là bạn đừng nên có nóng tính như vậy nữa. Nếu yêu thương nhau thì phải nhường nhịn, quan tâm, nhường cơm xẻ áo cho nhau, vợ(chồng) hay chồng(vợ) bực mình thì biết tính cách của người ta mà sửa, chứ càng nóng giận đâu giải quyết được gì:).

Mình nghĩ bạn cũng nên thay đổi quan điểm, tính cách của bạn đi 1 tí như vậy tình yêu của 2 người sẽ tốt đẹp và hạnh phúc.

M

meou_a10

tớ cũng đã rất cố gắng rồi nhưng các bạn nghĩ như thế này thì tớ có chịu được ko
tớ bảo với vk tớ là tớ đặt cái mật khẩu yahoo của tớ là ngày sinh của vk (cái yahoo đó chưa bao giờ tớ dùng)
hôm đó tớ đã đổi rồi chính tay tớ đồi
nhưng vk tớ vào thử thì không được
vk tơ bảo tớ nói điêu
tớ bảo "anh ko điêu mà ko điêu đâu ko nói dối đâu.anh đặt là như thế thật ma"
nhưng vk tớ cứ 1 mực như thế.mắng tớ rất nhiều nữa
tớ ko chịu được thì nói lại thôi,chẳng nhẽ cứ nín lặng nghe chửi
tớ với vk tớ yêu nhau dấu bố mẹ,vk tớ nhắn tin với thằng bạn(cũng ko thân mấy) to bảo là em đưng nhắn tin nữa,mẹ nó với mẹ anh là bạn thân đấy,nó kể với mẹ nó là chết cả 2.vk tớ bảo "em ko thừa tin nhắn nhắn tin với thằng điên ấy" nhưng thực tế tối đó vẫn nhắn,tớ hỏi thằng bạn tớ thì thằng bạn tớ bảo ko nhưng thằng bạn đó thì kể với con bạn nó thế là bạn nó kể tất cả tớ nghe,bạn nghix đó là nói dối ko,mình bảo vk nói dối thì vk bảo ko và bảo mình xuck pham vk

Top Bottom