Cho em hỏi vài thắc mắc !

B

butchimau_dn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là hiện bây giờ em định đăng kí khoá học LTDH đảm bảo của thầy Sơn...em có xem thử 1 số bài giảng của thầy, thấy nó rất hay..nhưng mà vấn đề ở đây là năm ngoái em cũng có xem 1 số bài giảng trog khoá này, và cảm thấy bài giảng năm ngoái rất giống với bài giảng năm nay...em không biết mình có nhầm không ? em mong nhận được sự trả lời của các thầy cô ạ. Em xin chân thành cảm ơn ^^!

N

ngoc_online_9x

Đúng rồi đó bạn, nhưng khóa T Sơn năm nay có quay bổ sung thêm nhiều bài giảng hơn gấp đôi hay sao í tớ cũng ko rõ
Tớ đang theo T Ngọc thầy dạy hay lắm học đảm bảo ko hối hận

B

butchimau_dn

Khóa LTĐH đảm bảo có thể học riêng theo từng bài giảng đc không ? nghĩa là đóng học phí từng bài giảng đấy....híc..tớ chưa hiểu chỗ này

N

ngoc_online_9x

dc chứ bạn trả 10k cho 1 bài giảng xem dc 10 lần. cả khóa 90 bài thì 900k, đóng cả khóa trc thì 640k

H

hocmai.cskh

Chào em butchimau_dn!

Cảm ơn em đã quan tâm tới khóa Luyện thi đại học đảm bảo môn Hóa của thầy Sơn.

Khóa thầy Sơn năm nay được xây dựng và khai giảng dựa theo những bài giảng của năm ngoái có chất lượng nội dung tốt, phù hợp với kì thi Đại học năm tới. Song song với đó, Hocmai.vn đã bổ sung thêm 30 bài giảng mới (chiếm 1/3 tổng bài giảng cả khóa), đây là những bài giảng chữa bài tập tự luyện và những phương pháp giải bài tập còn thiếu so với năm ngoái. Có thể nói chất lượng của khóa thầy Sơn năm nay đã được nâng cao hơn rất nhiều so với khóa học cũ, em có thể hoàn toàn tin tưởng tham gia học.

Khóa Luyện thi đại học đảm bảo chỉ có hình thức đóng học phí trọn gói cả khóa (từng môn) thôi em nhé.

Chúc em học tốt và gặp nhiều may mắn trong năm mới 2012!

Thân mến.

Top Bottom